Nisaidieni dawa.


Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Habari za jion waungwana, Mwenzenu ninaumwa kiuno jamani, mwenye kujua dawa anisaidie.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,383
Likes
1,350
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,383 1,350 280
Habari za jion waungwana, Mwenzenu ninaumwa kiuno jamani, mwenye kujua dawa anisaidie.
kama wew ni she....mumeo ni dawa nzuri na kama ni he....muandae mkeo leo
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
jikande na maji ya moto yenye chumvi,pole sana.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mafuta ya kondoo mwaya yatakusaidia.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
YAFANYAJWE ??BABA ANGU CHAMSUMBUA SANA SANAQUOTE=hashycool;1318485]eeh![/QUOTE]
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Habari za jion waungwana, Mwenzenu ninaumwa kiuno jamani, mwenye kujua dawa anisaidie.
kama kinauma kutokana na shughuli ya kuwajibika ktk ndoa, basi pugusa mlipuko usiwe wa bing-bang,
jichue kwa mafuta ya karafuu, tafuta mchuaji mzuri au neda kafanyiwe massage, kula brufen(pain killer) kitapoa

note;- If simptoms persist see a medical doctor
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433