Nisaidien nifanye nn ili aniache na maisha yangu


Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Huyu jamaa alikuwa mpnz wangu kwa miaka 2, mwaka jana mwezi wa pili akawa amebadilika analewa sn tukawa tunagombana hatimae tukaachana mwezi wa 4 kila mtu akawa na maisha yake, yeye akapata mchumba akaoa, na mie nikawa nadate na mtu kumbe ananifatilia akafuta yule mtu wangu sikujua alimwambia nn,ila mtu wangu akaomba tuachane kwa amani na nisimtafute tena,kwa vile tulikuahatujanza kupeana nikamwacha aende zake na sikujua sababu, ni wiki mbili sasa yule x wangu alieoa ananifuatilia akiniona na mtu ananitumia msg kali na kuniambia atamfanyizia huyo mtu anaetaka kumuibia penzi lake km alivyomfanyia yule niliadate nae baada ya kuachana ndio nikajua yeye alikuwa sababu,sasa jana usiku kampigia dada yangu anamwambia anikanye nisiwe na mpnz yoyote kwan yeye ndie mpanz wangu wa maisha na mimi akanitumia msg hivyohivyo ya kunionya,naomben msaidie nimfanye nn huyu mtu aniache na maisha yangu, nawasilisha.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mpigie simu umweleze hupendezwi na hiyo tabia kwani kila mtu ana maisha yake
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
Asante mzabzab kwa ushauri.
mimi nakushauri na wewe uwe kauzu mtafute mke wake umpe mkanda mzima na umwambie amfikishie mumewe ujumbe kwamba ahache kukufuatafuata dawa ya mume wa mtu akikuzingua wakilisha kwa mkewe lazima ashike adabu
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
mimi nakushauri na wewe uwe kauzu mtafute mke wake umpe mkanda mzima na umwambie amfikishie mumewe ujumbe kwamba ahache kukufuatafuata dawa ya mume wa mtu akikuzingua wakilisha kwa mkewe lazima ashike adabu
Well said mama kigogo, nenda kamweleze mkewe huo upuuzi wake na hakikisha kila msg anazokutumia unampelekea mkewe aone
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,472
Likes
4,986
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,472 4,986 280
Usifute hizo sms na ziwasilishe polisi..
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mpigie simu umweleze hupendezwi na hiyo tabia kwani kila mtu ana maisha yake
Nikimpigia hapokei,nikatumia namba tofauti aliposikia sauti yangu akakata simu.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,472
Likes
4,986
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,472 4,986 280
mimi nakushauri na wewe uwe kauzu mtafute mke wake umpe mkanda mzima na umwambie amfikishie mumewe ujumbe kwamba ahache kukufuatafuata dawa ya mume wa mtu akikuzingua wakilisha kwa mkewe lazima ashike adabu
Hii ndio suluhisho...
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mimi nakushauri na wewe uwe kauzu mtafute mke wake umpe mkanda mzima na umwambie amfikishie mumewe ujumbe kwamba ahache kukufuatafuata dawa ya mume wa mtu akikuzingua wakilisha kwa mkewe lazima ashike adabu
Hilo nalo neno!hiyo kweli inahusika kabisa, asante mamaa kigogo!
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
sitaki nyie mmetengana tu kwa hiyo inawezekana mkarudia suala lenu "watu hawaachani hasa waliokaa muda mrefu wanatengana tu"
tafutanene mzungumze ikishindikana mhusishe wife wake...........
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Well said mama kigogo, nenda kamweleze mkewe huo upuuzi wake na hakikisha kila msg anazokutumia unampelekea mkewe aone
Hii imekaa vizuri, je ikitokea mkewe hakuniamin na akalishwa sumu nn mumewe kwamba mie ndio namtaka mmewe na akanigeuka na kuniona mwizi wake itakuwaje?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Nikimpigia hapokei,nikatumia namba tofauti aliposikia sauti yangu akakata simu.
hakuna jinsi ambayo unaweza kurahisiha kuwasiliana nae ??? au tafuta watu wake wa karibu wawakutanishe umweke wazi kwani tabia hizi zinaweza kukusumbua zaidi siku za usoni kwani yeye ana lengo la kukuharibia
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Well said mama kigogo, nenda kamweleze mkewe huo upuuzi wake na hakikisha kila msg anazokutumia unampelekea mkewe aone
sidhani kama hii imekaa vizuri kwani matatizo ni yao wawili anaweza kumhusisha mke wa jamaa nae akawa kauzu zaidi mwisho wa siku atakuwa mbaya au akawa tatizo
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
sitaki nyie mmetengana tu kwa hiyo inawezekana mkarudia suala lenu "watu hawaachani hasa waliokaa muda mrefu wanatengana tu"
tafutanene mzungumze ikishindikana mhusishe wife wake...........
Sie tumeachana na ndio maana aliweza kuoa, anachofanya ni kuniharibia na kunikosesha amani na uhuru wa maisha yangu,na huyu hahitaji maongezi ndio maana ananipa vitisho other wise angenitafuta kistarabu tukaongea,sina uhakika km nikimwambia mkewe atakuwa upande wangu au mmewe anaweza mwambia mie ndio namtaka then na yeye akaniona mwizi kumbuka wale wanapendana ni mke namume!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
endelea tu kuwakera na ww. kila msg hakikisha unamtumia mkewe (baada ya kupata namba yake). halafu, kwa nini usi-block namba yake ama ww kubadili namba ya simu? akiendelea mchukulie rb, tafuta mshkaji mmoja mbabe afu mumtafute ajitambulishe. ila ukimpotezea tu ataona ujinga aachane na ww. kama uliwajua wazazi wake nenda kamwage mboga,waambie wakalipe mahari kwenu akuoe mke wa pili kama wanataka!
Hii imekaa vizuri, je ikitokea mkewe hakuniamin na akalishwa sumu nn mumewe kwamba mie ndio namtaka mmewe na akanigeuka na kuniona mwizi wake itakuwaje?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
hakuna jinsi ambayo unaweza kurahisiha kuwasiliana nae ??? au tafuta watu wake wa karibu wawakutanishe umweke wazi kwani tabia hizi zinaweza kukusumbua zaidi siku za usoni kwani yeye ana lengo la kukuharibia
Kuwasiliana nae ndio hivyo ni ngumu, nitajaribu kuwashirikisha watu wake wa karibu.
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
endelea tu kuwakera na ww. kila msg hakikisha unamtumia mkewe (baada ya kupata namba yake). halafu, kwa nini usi-block namba yake ama ww kubadili namba ya simu? akiendelea mchukulie rb, tafuta mshkaji mmoja mbabe afu mumtafute ajitambulishe. ila ukimpotezea tu ataona ujinga aachane na ww. kama uliwajua wazazi wake nenda kamwage mboga,waambie wakalipe mahari kwenu akuoe mke wa pili kama wanataka!
Wala hata cmpendi tena so sitaweza kuolewa nae,asante kwa ushauri king'asti.
 

Forum statistics

Threads 1,251,174
Members 481,585
Posts 29,761,026