Nisaidie wandugu huu ni Ugonjwa gani?

proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
945
Points
2,000
proxy

proxy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
945 2,000
Hello Jf Members nawasalimu nyote,Ninatatizo la maumivu makali sana ya mgongo wakati wa usiku na kushindwa kulala wala kukaa ,haya maumivu yakianza ni shida na Mara nyingi huanza usiku kama saa tatu mpaka 7-8 na hupotea,kuna kipindi ilikuwa hivi nikaenda hospital kucheki ,baada ya Dr kunipima nikagundulika Nina malaria na baada ya kutibiwa hii hali nayo ikatulia kama sio kwisha kabisa ,wiki hii naona hali imeanza tena na nimeenda kucheki kila kitu ikiwepo malaria lakini haipo kwa sasa niliambiwa Nina Taifodi na nipo kwenye dozi ,Ebo wataalamu niambie jamani hii ni homa gani na nini tiba yake?
 
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
850
Points
1,000
charrote

charrote

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
850 1,000
Kafanye x Ray ya mgongo, yawezekana kuna shida kwenye CNS mainly spinal cord.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,904
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,904 2,000
Pole sana...

Sky Eclat pitia hapa kwe ushauri... wa matatizo ya mgongo...



Cc: mahondaw
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,914
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,914 2,000
Hello Jf Members nawasalimu nyote,Ninatatizo la maumivu makali sana ya mgongo wakati wa usiku na kushindwa kulala wala kukaa ,haya maumivu yakianza ni shida na Mara nyingi huanza usiku kama saa tatu mpaka 7-8 na hupotea,kuna kipindi ilikuwa hivi nikaenda hospital kucheki ,baada ya Dr kunipima nikagundulika Nina malaria na baada ya kutibiwa hii hali nayo ikatulia kama sio kwisha kabisa ,wiki hii naona hali imeanza tena na nimeenda kucheki kila kitu ikiwepo malaria lakini haipo kwa sasa niliambiwa Nina Taifodi na nipo kwenye dozi ,Ebo wataalamu niambie jamani hii ni homa gani na nini tiba yake?
Sehemu gani ya mgongo? Juu, katikati au chini karibu na kiuno?
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,914
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,914 2,000
Ni maeneo ndani ila kama kwa katikati ,na ikitokea nikicheua maranyingi maumivu yanaweza isha
Pamoja na ushauri uliopewa hapo juu, kwq hizo dalili ongezea na vidonda vya tumbo, na vipimo kwa kuanza navyo ni Oesophagogastroduodenoscopy(OGD) na Barium meal X-Ray.
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
8,138
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
8,138 2,000
Pamoja na ushauri uliopewa hapo juu, kwq hizo dalili ongezea na vidonda vya tumbo, na vipimo kwa kuanza navyo ni Oesophagogastroduodenoscopy(OGD) na Barium meal X-Ray.
Haya maneno yenu mnayoita ya kitaalamu ni noma..!
 

Forum statistics

Threads 1,325,468
Members 509,127
Posts 32,193,352
Top