• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nipo tayari kuikomboa wilaya ya kilosa.

Mkomawatu

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
263
Points
225
Mkomawatu

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
263 225
Habari zenu ndugu wadau wa JF,nikiwa kama kijana mzalendo wa nchi hii na ambaye ninakereketwa na maendeleo duni ya wilaya yangu ya Kilosa,mkoani Morogoro na wilaya nyinginezo zilizo nyuma kimaendeleo nchini,natangaza rasmi kuwa nipo tayari kutoa mchango wangu wa mawazo na hata vitendo kwa wananchi wenzangu,viongozi wa vyama vya siasa na hata asasi za kiraia ili kuona mabadiliko yanapatikana,nawahakikishia kuwa nipo tayari kwa lolote na atakayetaka kuungana nami awe na dhamira ya uzalendo kwa umma na si vinginevyo.Naomba kuwasilisha hoja.
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,225
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,225 2,000
Huku tutakusaidiaje labda?ni maeneo gani ambayo mnadhani unataka kuungana na sie kuhakikisha unaleta maendeleo wilayani kwako, au unataka Ubunge hivyo unataka tuangalie namna ya kuku-support
 
Mkomawatu

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
263
Points
225
Mkomawatu

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
263 225
Binafsi nategemea msaada wenu wa kuandaa makongamano ya kujadili mustakabali wa wilaya,kushirikiana katika uanzishwaji wa Jumuiya ya vijana wa kilosa,suala la ubunge itategemea na tathimini yenu kwangu kuangalia ujengaji hoja wangu na utendaji wangu kama mtatniona nafaa kuwaongoza nipo tayari,lakini ni vyema mkafahamu kuwa mimi ni muumini wa siasa za upinzani.
 

Forum statistics

Threads 1,403,635
Members 531,313
Posts 34,429,932
Top