Nipo Mafinga naenda Makambako, tafadhali nielekeze gesti ya bei nafuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,554
2,000
Kalale pale Mama Mkubwa Lodge! Ukitoka hapo Mafinga shukia kituo cha Kwa Kihaka!! Baada tu ya kupita mizani.
 

johnhance

JF-Expert Member
Jul 9, 2016
1,801
2,000
mkuu, uko mkoa wenye nguzo nyingi sana za REA pande izo, usiache abdallah kichwa wazi akontrol abdallah mkubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom