Nipo kigoma hapa! Naiona meli kongwe Afrika mashariki na kati "Mv Liemba". Masikini, Yameshaota mpaka na majani kabisa ndani yake.


Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,518
Likes
2,211
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,518 2,211 280
Naona uelewa wako wa lugha ni mdogo, soma chanzo, nilichofanya ni muendelezo tu kwa Zitto afanye nini yeye kama mbunge wakati CCM ilishindwa na kuishia kudanganya kuigeuza Kigoma kuwa Dubai, hata hivyo nimeishi Maweni na Mwanga siyo kama unavyonifikiria, na jengo linaloonekana mwisho wa barabara hiyo ni stesheni ya reli.

Nimeishi Kigoma sana na hizo sehemu zote ulizoishi nimekaa sana. Cha msingi, Kigoma hakuna cha maana pale.
 

Forum statistics

Threads 1,250,081
Members 481,224
Posts 29,720,333