nipo dodoma najisikia upweke


faabroz

faabroz

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
295
Likes
13
Points
35
faabroz

faabroz

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
295 13 35
jamani nipo dodoma siku 3 najisikia upweke,
wapi nkapate faraja !mitaa gani niende huku?
nipo hapa Las Vegas,
karibuni pm
 
J

jolya02

Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
19
Likes
16
Points
5
J

jolya02

Member
Joined Jan 14, 2015
19 16 5
Wewe ni ke au me.me ndio naingia hapa dom saivi.
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,717
Likes
2,222
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,717 2,222 280
Ke au me usaidiwe
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,502
Likes
2,560
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,502 2,560 280
Mambo ya fb haya, wanakuja usijali.
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,518
Likes
2,908
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,518 2,908 280
nenda maisha club
 
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
222
Likes
103
Points
60
ekessy

ekessy

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
222 103 60
Hatujajua jinsia kwa hiyo hatuwez toa ukaribisho
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,738
Points
280
Age
48
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,738 280
Nenda dmc club,keko guest chako ni chako utapata unachokihitaji
 
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
856
Likes
1,290
Points
180
Mtengwa II

Mtengwa II

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
856 1,290 180
Kama ni Man njoo Dodoma carnival tufanye yetu ! Baadae tunaingia Malaika Pub kisha tunaenda chako ni chako kuchukua machangudoa wa kisomali. Tutaenda nao Kibo Garden kisha tutalala nao Gwasa (chang'ombe)
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
384
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
384 379 80
njoo billcanas uki pamewaka knoma
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,100
Likes
11,878
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,100 11,878 280
Kama ni Man njoo Dodoma carnival tufanye yetu ! Baadae tunaingia Malaika Pub kisha tunaenda chako ni chako kuchukua machangudoa wa kisomali. Tutaenda nao Kibo Garden kisha tutalala nao Gwasa (chang'ombe)
.
 

Forum statistics

Threads 1,215,416
Members 463,197
Posts 28,547,391