Nipo CLINIC nimemleta wife mama K hatua ya kwanza wote kupima VVU

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,087
2,000
Ka vile nakuona kijasho chembambaaa.....wanaume wengi huamini mama akiwa hana HIV nao hawatakuwa na ugonjwa huo....sijui ni kweli au sio kweli
 

Umuzukuru

JF-Expert Member
May 30, 2019
329
500
Fanya Kama unajikuna ukija kushtuka kipimo kishachukuliwa halafu we lala hapo kwenye benchi ukisahausahau
-ni maoni tu😊😊😊😊🙏🙏🙏🙏🙏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom