Nipo Arusha kikazi,wapi napata nyama pori halali,mbichi au iliyopikwa ??

makedonia

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
2,388
2,000
Leo hii unalalamika huna pesa mfukoni pamoja na ukweli kwamba mshahara wako ni shilingi 1,800,000 kwa mwezi. Leo hii upo Palace Hotel hapo Arusha na unatafuta nyama ya porini upate kula. Something is wrong somewhere!
Kumbe ndio huyo mwenye mia mfukoni?
 

Mla Bata

JF-Expert Member
Jan 24, 2013
5,286
2,000
Leo hii unalalamika huna pesa mfukoni pamoja na ukweli kwamba mshahara wako ni shilingi 1,800,000 kwa mwezi. Leo hii upo Palace Hotel hapo Arusha na unatafuta nyama ya porini upate kula. Something is wrong somewhere!
hehehe nimecheka sanaaa mkuu, nchi ya viwonder hii full kuigiziana, kwann tununue bongo movie wakati movie za bure zinapatikana JF
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,130
2,000
mkuu njoo hapa oldonyo sambu kwenye mbuga nyeupe kama vile unaelekea namanga tule nyani unapata kwa bei rahis unapata mkia na mapaja kwa bei fresh tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom