Nipo Arusha kikazi,Vasco da gama nang,oa nanga morombo naenda kuweka kambi shivaz karibuni

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,783
2,000
Usiingie gesti house iliyipo kaskazini ya. Shivas Ni chafu sana
Machangu wa hapo ukidhani utwalewesha utaishia kulala baa mwenyewe
Pitia Mrina juu kidogo upate trouper
 

ma-effect

Member
Jul 15, 2014
95
150
Kma unataka kahaba nenda Sinoni. Kuna kaBar kadogo kanaitwa Haleluya. Baamedi ukimnunulia mshikaki bc ushabeba. Andaa kaBuku tano tu
 

Mark Msue

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
2,298
2,000
Umeaga family lakini?? Kama hujaaga just let them wajue mapema maana hapo huchomoki salama...
 

Pep

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,123
2,000
Kma unataka kahaba nenda Sinoni. Kuna kaBar kadogo kanaitwa Haleluya. Baamedi ukimnunulia mshikaki bc ushabeba. Andaa kaBuku tano tu
Haleluya

Sent from my TECNO M3 using JamiiForums mobile app
 

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
1,865
2,000
Uking'oa hapo shivaz ukataka guest nzuri ya bei nafuu uende matako bar wanavyumba vizuri na visafi kwa bei nzuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom