Nipitishie bank gani mshahara wangu ili nipate mkopo?


M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Likes
0
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0 0
Wana JF,Natafuta bank ya kupitishia mshahara wangu ili niweze kupata mkopo kwa bank zetu hapa tanzania ni bank gani inafaaa?
 
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2012
Messages
1,458
Likes
568
Points
280
Age
41
B

Baba Kiki

JF-Expert Member
Joined May 31, 2012
1,458 568 280
benki zote tu, ila masharti na vigezo kuzingatiwa ktk kila benki
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
Wana JF,Natafuta bank ya kupitishia mshahara wangu ili niweze kupata mkopo kwa bank zetu hapa tanzania ni bank gani inafaaa?
Kama umewahi kuchukuwa mkopo Standard chartered Bank miaka ya nyuma na ukamaliza vizuri mkopo wako basi ukiwaomba sasa watakupa mara moja baada ya kupitisha mshahara wako.

Riba zao ni kuanzia 15 na kuendelea. Kama hujawahi kukopa sidhani kama kwa mwaka huu utapata ila unaweza ku search simu yao kwenye mtandao na ukaongea na mtu wa mikopo atakuambia kila kitu
Nakutakia kila heri
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
Wana JF,Natafuta bank ya kupitishia mshahara wangu ili niweze kupata mkopo kwa bank zetu hapa tanzania ni bank gani inafaaa?
Mkuu kwa uzoefu wangu mdogo nilionao benki ya Posta ni rahisi mno mno mno mno kupata mkopo ukipitishia mshahara wako huko. Mwajiri wako tu a-endorse na haina hasara kwake maana pia utatakiwa kulipia pesa kidogo kama bima ambapo ikitokea umeshindwa kulipa mkopo basi bima inawalipa benki.
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Likes
0
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0 0
je kwa mshahara wangu wa 1,370,000 baada ya makato nitapata mkopo kuanzia shilingi ngapi
 
W

Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
470
Likes
190
Points
60
W

Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
470 190 60
Haipungui 15M inategemea ni mkopo wa miaka mingapi 3?, 4? au 5?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
je kwa mshahara wangu wa 1,370,000 baada ya makato nitapata mkopo kuanzia shilingi ngapi
Mh!mshahara wako hauendani na maswali unayouliza,ama kama upo serikalini au private organisation nashawishika kwamba upo kwenye seniority level,nashindwa kuelewa ni kwa nini hufahamu kitu kidogo kama hiki!!!!!I am dubious about your thinking capacity!!!
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Mh!mshahara wako hauendani na maswali unayouliza,ama kama upo serikalini au private organisation nashawishika kwamba upo kwenye seniority level,nashindwa kuelewa ni kwa nini hufahamu kitu kidogo kama hiki!!!!!I am dubious about your thinking capacity!!!
I am dubious about..........?
 
N

NoLimit

Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
N

NoLimit

Member
Joined Mar 29, 2011
11 0 0
Inabidi mshahara upite mara ngapi benki ya posta kabla ya kuqualify kupata? Maana niliuliza Stanbi wakaniambia atleast 3 months of salary.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
90
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 90 145
CRDB,Barclays,Azania,Akiba etc
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
250
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 250 160
Sikushauri kukopa benki yenye interest rate ya juu zaidi ya 17%, bora ukajiunge na SACCOS zenye mwelekeo mzuri, kwa ajili ya maisha ya mbele.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
250
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 250 160
Inabidi mshahara upite mara ngapi benki ya posta kabla ya kuqualify kupata? Maana niliuliza Stanbi wakaniambia atleast 3 months of salary.
Stanbic 21% interest rate, utalia na kusaga meno baadaye.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
achana na mawazo ya kukopa. jifunze kuweka akiba. mkopo unaumiza sana ukisha upata na kuutumia. mia
 
N

NoLimit

Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
0
N

NoLimit

Member
Joined Mar 29, 2011
11 0 0
Inategemea unakopa kwa ajili ya nini. Kama ni matumizi binafsi basi lazima utaumia baada, lakini kama utaweza kufanya kitu kuleta kipato kitachorejesha makato ya mkopo na kuleta kipato endelevu basi ni wazo zuri. Cha msingi ni kujua unakopa kwa ajili ya nini? Sio ilimradi upate hela tu!
 

Forum statistics

Threads 1,250,240
Members 481,278
Posts 29,725,523