Nipeni miaka mitano zaidi !!


pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,146
Likes
3,755
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,146 3,755 280
Nipeni miaka mitano zaidi ili niwatumikieni kwa nguvu na kasi zaidi.
Nipeni miaka mitano ili nimalizie mabarabara niliyoanza kuyajenga! Nifute michango yote mashuleni na kupandisha ufaulu wa vi.la.za wetu!
Ninunue ndege nyingine 2 na kuwatumbua majjipu mafisadi! Nipeni muda ili pamoja yuijenge nchi yetu! Wafanyakazi nitafuta 2% ya PAYE! Wapinzani sisi sote ni ndugu,nitaunda serikali bila kujali itikadi zetu! Nasema kweli tupu! Naomba mniombee kwa Mungu ili niwatumbue haya mafisadi!
NB: Awamu hii hatutadanganyika! Endeleeni na mambo ya mwendokasi!
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,679
Likes
459
Points
180
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,679 459 180
ngoja waje
 
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Hahaha una Mil 7???
 
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
757
Likes
231
Points
60
Kipigi

Kipigi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
757 231 60
Zamani enzi zile mlikuwa wengi naona sasa mnapungua taratibuuu, mnaanza kujihami
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Pori jipya nyani walewale wa zamani.
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Wewe ninakuhurumia sana. Mimi simo kabisa!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,927
Posts 29,243,709