Nipeni masaa saba tu niko ndani ya mnyama Ford Ranger (Mwanza - Dar)

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
909
Points
1,000

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
909 1,000
Mimi Niko na ist na mimi ninasafiri mida hyo hyo basi naamin hiyo ligi yetu si ya nchi hii mimi naamini kufika saa tano usiku
 

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
1,284
Points
2,000

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
1,284 2,000
dah umenikumbusha kuna jamaa yangu fulani ni kitengo pale air port alikuwa na harrier lexus new model yake alinipigia saa 12 asubuhi maana alikuwa chato bwana jerry ndo naondoka hvyo kwenye saa 11 jioni ntakuwa dar nikambishia na kidao juu nkaweka dah saa 12 mke ananipigia ndo naondoka hvyo nkaongea na mke na watoto wke jamaa saa 10 na nusu naskia gari inangurumia mlangoni kwangu nilichoka
 

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,565
Points
2,000

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,565 2,000
Masaa kumi tisa na nusu hadi kumi ni angalau fair deal hauko peke yako njian, pengne utalazmika shuka had 50km/hr, pengne hata 140km/hr,, ifahamu vzur njia upitayo sioni mahala unapoweza fika 160-200km/hr ka vp malza:mad::mad:
Naondoka jion mkuu hakutakuwa na magari mengi
 

Forum statistics

Threads 1,343,399
Members 515,033
Posts 32,783,515
Top