Nipeni hela niwatafsirie alichokiandika Jokate kwenye Birthday ya alikiba


Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Watu wengi walisubiria kwa hamu sana kuona jokate ata post nini kuusu alikiba kwenye siku yake ya kuzaliwa cha ajabu sana akapost maneno ya lugha ingine kabisa nakuwaacha wambea hoi sasa kwa kua mimi ni mbobezi wa lugha hii nipo tayari kuwa tafsiria ila kwa sharti la kunipa ela mnataka umbea lipieni
 
M

Mpanda nyangobe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
292
Likes
343
Points
80
M

Mpanda nyangobe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
292 343 80
Wacha longolongo
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,882
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,882 280
Weka hapa tuone hicho alicho andika!
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Alieandikiwa yy atatafsiliwa na nani maana naskia lugha ya malkia imepita kushoto
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,627
Likes
8,995
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,627 8,995 280
Hahahah...mi ntaipata then ntakuja kuweka hapaa free of charge ....ambae ana huo ujumbe anitag haraka hhahahaah
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Watu wengi walisubiria kwa hamu sana kuona jokate ata post nini kuusu alikiba kwenye siku yake ya kuzaliwa cha ajabu sana akapost maneno ya lugha ingine kabisa nakuwaacha wambea hoi sasa kwa kua mimi ni mbobezi wa lugha hii nipo tayari kuwa tafsiria ila kwa sharti la kunipa ela mnataka umbea lipieni
Kaa hapo hapo,watakuja wake wa kiba watakupa pesa za kuwatafasiria.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,204
Likes
9,444
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,204 9,444 280
Mbona English hii ni very broken........
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,139
Likes
4,518
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,139 4,518 280
Okiiiiiiiiii...
 
Arsenalist1

Arsenalist1

Senior Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
159
Likes
31
Points
45
Arsenalist1

Arsenalist1

Senior Member
Joined Jul 13, 2015
159 31 45
Watu wengi walisubiria kwa hamu sana kuona jokate ata post nini kuusu alikiba kwenye siku yake ya kuzaliwa cha ajabu sana akapost maneno ya lugha ingine kabisa nakuwaacha wambea hoi sasa kwa kua mimi ni mbobezi wa lugha hii nipo tayari kuwa tafsiria ila kwa sharti la kunipa ela mnataka umbea lipieni
Alichokiandika it's a broken french.. I believe alitumia Google translate....
 

Forum statistics

Threads 1,273,121
Members 490,304
Posts 30,472,145