Nini umuhimu wa hizi ngoma, au ndizo viongozi wetu wanazipenda!

Ndakilawe

JF-Expert Member
Jul 6, 2011
4,817
2,000
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Ngoma ni utamaduni wa makabila mbalimbali,sioni tatizo watu wakicheza kwenye hafla mbali mbali pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom