Nini ufanye unapogundua housegirl ana mimba ya mumeo?

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,155
2,000
House girl wako ana mimba, umeamua kumrudisha kwao, kagoma kuondoka anadai mimba ni ya mumeo.
Umembana mumeo, anakwambia mwache huyu binti ajifungulie hapa kwani mimi ndie ninahusika na mzigo huu.
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,757
2,000
Patachimbika, atatoka yeye na hicho kinyangarika chake
House girl wako ana mimba, umeamua kumrudisha kwao, kagoma kuondoka anadai mimba ni ya mumeo.
Umembana mumeo, anakwambia mwache huyu binti ajifungulie hapa kwani mimi ndie ninahusika na mzigo huu.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,155
2,000
Chukua Chako Mapema, hiyo nyumba haita kalika, mwanamume kisha kuzarau huyo
 

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,225
1,195
Mkuu Bujibuji hapa kama kweli kama dume unahusika huwezi kuwa jasiri kiasi hicho,labda kama umeamua kuivunja hiyo ndoa yako ya awali ili ubaki na HG,lakini kiukweli lazima pachimbike humo ndani na usipokuwa makono mtu ananyweshwa sumu.
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Mungu anistiri lakini kwetu sijafukuzwa kwetu ake na huyo na mie mungu atanipa wangu wakulishana nae Zabibu..
 

mwaJ

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
4,074
1,195
House girl wako ana mimba, umeamua kumrudisha kwao, kagoma kuondoka anadai mimba ni ya mumeo.
Umembana mumeo, anakwambia mwache huyu binti ajifungulie hapa kwani mimi ndie ninahusika na mzigo huu.
Bujibuji vipi wewe? kwani mumeo kampa house girl mimba? Lol!
 
Last edited by a moderator:

Vituka

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
2,241
2,000
House girl wako ana mimba, umeamua kumrudisha kwao, kagoma kuondoka anadai mimba ni ya mumeo.
Umembana mumeo, anakwambia mwache huyu binti ajifungulie hapa kwani mimi ndie ninahusika na mzigo huu.

Mwanaume mwenye guts za kukuri kabisaa kuwa yeye ndo kam-mimbisha house girls si mwanaume halisi, Ivi ule uzi wa Mtambuzi wa sifa za mwanaume si mliuona?Kamwe mwanaume hawezi kiri hiyo dhambi mbele ya mkewe. Kwa hiyo, huyo SIO MWANAUME, BALI NI WAKIUME.
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,757
2,000
usiombee mtu akuchuke, pia siku hizi kuna madawa ya kupumbaza wanaume.
Mahausigeli wengi wa Singida ni wavunja ndoa za watu.
Mwanaume mwenye guts za kukuri kabisaa kuwa yeye ndo kam-mimbisha house girls si mwanaume halisi, Ivi ule uzi wa Mtambuzi wa sifa za mwanaume si mliuona?Kamwe mwanaume hawezi kiri hiyo dhambi mbele ya mkewe. Kwa hiyo, huyo SIO MWANAUME, BALI NI WAKIUME.
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Wanawake kweli dhaifu unakimbia nyumba uliyo ipigania unamwachia hausi geli kweli?

Apana mie HG sio hadhi yangu kugombananae wacha HG hata angekua changu wa barabarani,yeye katongonzwa kakubali
mume ndio mwenye tabia chafu sasa mtu kama huyo unakaa nae wanini maisha yenyewe haya kisa chakuwacha wanangu,aende tena hata nyuma asigeuke...
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,155
2,000
Apana mie HG sio hadhi yangu kugombananae wacha HG hata angekua changu wa barabarani,yeye katongonzwa kakubali
mume ndio mwenye tabia chafu sasa mtu kama huyo unakaa nae wanini maisha yenyewe haya kisa chakuwacha wanangu,aende tena hata nyuma asigeuke...
unasema hayo kwakuwa unajua Bujibuji a.k.a mfariji yupo
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom