Nini tena.....@ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini tena.....@

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bontowar, Jan 21, 2010.

  1. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,287
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    eeeh hiyo ni staili ya nguo ????
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Sina hakika ila naona kama imepata pancha kwa sababu ya upana (uzito) wa mzigo!!
     
  4. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hiyo video inanyesha kama vile aliinama kwa nguvu ika pasuka
     
Loading...