Nini shida inayopelekea watanzania hatuweki movie NETFLIX?

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
2,270
2,000
Nimejaribu Mara kadhaa kutafuta Ila hakuna movie ya kibongo lakini kwa wenzetu wakenya naona wameweka movie zao.

Swali linakuja inawezekana bongomovie hazijafikia level za kimataifa au vipi?
 

kunena

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
403
500
Nimejaribu Mara kadhaa kutafuta Ila hakuna movie ya kibongo lakini kwa wenzetu wakenya naona wameweka movie zao.Swali linakuja inawezekana bongomovie hazijafikia level za kimataifa au vipi?

Shida ni Vigezo aina ya Camera, Qualification za Directors na hata uzalishaji tu wa picha na sauti mfano Sauti lazima iwe certified na Dolby sasa huo uwezo bado ndugu
 

Teenager

JF-Expert Member
Jun 28, 2020
1,534
2,000
Sidhani kama movie zetu zina viwango vya kuingia Netflix.

Nilishawahi kusikia soundtracks za interstellar, gladiator na transformers kwenye movie za bongomovie

Soundtracks ambazo huwa wanazitoa YouTube.

Tatizo kubwa jingine ni soundtrack kushindwa kuendana na scene ya movie husika.

Mpaka hapo hilo ni tatizo la kukosa ubunifu hivyo mtu anayejitambua hawezi kuangalia hizo movie.

Siku wakibadilika labda watu wataanza kuangalia movie zao.

Hakuna uzalendo kwenye vitu vibovu.
 

acontinuer

Member
Dec 9, 2015
56
125
Nimejaribu Mara kadhaa kutafuta Ila hakuna movie ya kibongo lakini kwa wenzetu wakenya naona wameweka movie zao.

Swali linakuja inawezekana bongomovie hazijafikia level za kimataifa au vipi?
Story haziereweki pia ubora wa picha mdogo sauti za movie hazijakaa sawa pia sounds tuna copy kutoka kwenye movie zingine hayo ndio matatzo yapo hapa na mengi sana bado yapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom