Nini sababu ya shule za Kiislamu kuungua kipindi hiki? Mivumoni Islamiki nayo inaungua muda huu!

paul sylvester

JF-Expert Member
Mar 18, 2020
2,879
2,000
Majini awamu hi ya utiaji wa nia za madaraka 🤣🤣🤣🤣🤣
Nayo yanatibukwa ovyo.
Full kukiwasha
Ulishawahi kuwa na nyumba halafu ukapigiwa simu kwamba inaunguwa, ulijisikiaje/utajisikiaje ukiwakuta majirani wanachekelea na kufurahia kitendo hicho?

Ukifurahia maumivu ya mwenzako, ujue wewe nawe yako njiani kuja?

Ona huruma panapostahili huruma Kwa kuwa hata wewe shida hizo ni lazima zikupate
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom