Nini sababu ya Nape kutaka suluhu na CHADEMA juu ya DOWANS? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini sababu ya Nape kutaka suluhu na CHADEMA juu ya DOWANS?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Oct 14, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hatua ya Nape kutoa pendekezo la kukutana viongozi wa CCM na Chadema kujadili kuhusu kupinga malipo ya Dowans si kitu cha kukichukulia kiulaini, nyuma ya pazia kuna kitu kinachozungukwa na hivyo kutafuta weak point kukutana na Chadema ili kufunika jambo fulani.

    Mengi yametokea huko Igunga na bado yanaendelea kutokea na hivyo kuleta maswali wengi yasiyojibika.

    Je? CCM yataka kujisafisha?
    Chadema wakubali kukutana nao?
    Nini nyuma ya pazia la CCM?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    CCM wajifie wenyewe wasije wakatusingizia CDM
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kinachonishangaza CCM wameshona midomo, hawaongelei, wala kusikitikia vifo vya kutatanisha vya makada wa Chadema, hiyo si dalili nzuri kwa umoja wa kitaifa, maana itikadi si vita au ugonvi, ndio maana baada ya kumwaga sera tunaachiwa wananchi kufanya maamuzi kwa kila moja kwa ridhaa ya moyo wake.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Damu za wana Igunga zimeanza kuwalilia kina Nape Nchemba na Wassira.
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni zaidi ya ccm na cdm, hilo walielewe Kabisa!
     
  6. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Bull crap, mbona wakati wanatafuta kampuni ya kuleta umeme hawakuomba kukutana na viongozi wa CDM? Iweje hatua ya malipo imefika ndiyo waone wanahitaji umoja nao?
    Kwa vile huwa wanaona sifa kupitisha kila ujinga bungeni na kugonga meza acha waicheze ngoma hii peke yao; isitoshe hakuna anayejua nini msimamo wa CCM - kulipa au kutolipa.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Wanasiasa wote wa Kitanzania ni wanafiki. Wapo kwa maslahi binafsi.
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watafute suluhu kwanza kwenye mauaji ya waTZ uko Igunga.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nadhani lililo nyuma ya pazia la CCM ndio yaliyojilia huko Igunga, sasa kiwingu cheusi kinazidi kuwanyemelea.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nipo kinyume na mtazamo wako, your comment looks too general, try to double check and over look, you can observe something else than what you outlined.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Nchemba yupi? Huyu mzinzi?
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Wangeanza kuwapatanisha Mwigulu na yule aliyemwibia Mke...
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,646
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hawa wehu wanaopitisha maamuzi Bungeni kishabiki leo wanaomba msaada dhidi ya maamuzi yao!!!!!!!!
    UKILIKOROGA ULINYWE MWENYEWE.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    CCM na itikadi za funika funika, means to paper cracks on the wall, unaona kama kumepambwa picha kumbe ni mbinu za kuficha crack na siku hii funikafunika itakapofumuka kila mmoja atakimbia maana hakivumiliki kitu.
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usiamini kama msaada, ila ni chambo cha kutaka wakutane na Chadema mezani kwani mambo mengi yawewia magumu hasa mauaji yaliyotokea Igunga yanawaumiza kichwa hadi kufikia kukaa kimya bila kutolea tamko. Ni aibu.
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chadema wanataka kufunga ndoa na ccm

    Bila aibu wataanza kusifia hiyo ndoa umoja wa kitaifa

    Watataka tusahau kuwa wao wanasema cuf na ccm wana ndoa

    keep on watching
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wee Topical, ndo Nepi? AU umetumwa na Nepi. Hatudanganyiki ng'o. Na mtabumburuka mwaka huu, hata mkibadilisha ID elfu
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dowans==jk
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna ujanja nyie 2015 mtaingia serikalini kama ndoa..watch my word

    Siku hiyo, ndoa mtaisifu wenyewe nakwambia..japo sasa hivi mnaitumia kuiua cuf.
     
  20. C

    Chesty JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    out of order!
     
Loading...