Nini maoni yako kuhusu mkao wa balozi huyu


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
[media]http://bp0.blogger.com/_J7fWdQi13jI/R3zLY2u30nI/AAAAAAAADo0/xDU_G3G5SaI/s1600-h/14.jpg[/media]
 
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0
[media]http://bp0.blogger.com/_J7fWdQi13jI/R3zLY2u30nI/AAAAAAAADo0/xDU_G3G5SaI/s1600-h/14.jpg[/media]
 
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
243
Likes
12
Points
35
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2007
243 12 35
Huyu bwana huwa ni mtu wa viwanja sana, sasa leo hii kali ya mwaka sijui anajaribu kuonyesha nini ila kila sehemu huwa anafanya vituko iliaonekane.

this is wierd shame on him.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
mwanaharakati ulitaka watu wa visit blog yako nini?
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Naona jamaa hana mawasiliano na Ramala (Fatah) wala Gaza (Hamas). Sasa sijui mlikuwa mnataka afanye nini.
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Uzoefu wangu na waarabu hapo mzozo kweli kweli!!!kwikwikwi
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Lets be fair to him, you can only judge him kama ulikuwepo kwenye tukio na kuona hali yake baada ya hilo zoezi.... I mean maeneo ya flaizi ya sarawili yake yalikuaje? Je aliweka mikono mfukoni immediately baada ya ya kumshusha huyo mwana mama?
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..ilishasemwa awali huyu jamaa............!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
Lets be fair to him, you can only judge him kama ulikuwepo kwenye tukio na kuona hali yake baada ya hilo zoezi.... I mean maeneo ya flaizi ya sarawili yake yalikuaje? Je aliweka mikono mfukoni immediately baada ya ya kumshusha huyo mwana mama?
..huyo baba ni mtu wa vituko na vioja!
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Wakuu kwenye ubinadamu hakuna cha kusema huyu kakulia Gaza au Ramallah. Hapa nina jamaa mpalestina anaishi next floor, ndiye aliyenionyesha "viwanja" vya huku, anafahamu maeneo yote "yaliyochangamka" kwa totoz na cheap booze kwenye friday nite!
 

Forum statistics

Threads 1,235,910
Members 474,863
Posts 29,240,300