Nini maana ya neno MATAGA

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
5,169
2,000
Wanajamvi habari ya asubuhi? Ni matumaini yangu mmeamka vyema, naomba kufahamishwa maana ya neno MATAGA, ahsanteni sana

Mkuu Mataga ni watu. Maskani yao iko mtaa fulani maarufu dar. Hulipwa buku kadhaa kwa kazi yao pendwa.

Naomba nisiwasemee sana.

Watakuja wenyewe bila shaka kwa utambulisho kamili. Amini usiamini watakuwa bandiko lako washaliona.

Magonjwa matambuka, jingaletu, Soviet Union, the lager and the team mkuje. Mnaitwa huku!
 

Bengalisis

JF-Expert Member
Jun 8, 2018
1,531
2,000
Mkuu Mataga ni watu. Maskani yao iko mtaa fulani maarufu dar. Hulipwa buku kadhaa kwa kazi yao pendwa.

Naomba nisiwasemee sana.

Watakuja wenyewe bila shaka kwa utambulisho kamili. Amini usiamini watakuwa bandiko lako washaliona.


Magonjwa matambuka, jingaletu, Soviet Union, the lager and the team mkuje. Mnaitwa huku!
Mkuu tusaidiane kujua maana yake na kwanini wanaitwa hivyo?
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,091
2,000
Wanajamvi habari ya asubuhi? Ni matumaini yangu mmeamka vyema, naomba kufahamishwa maana ya neno MATAGA, ahsanteni sana
Ni Make Tanzania Great Again, ila niliwahi kusoma I think page flani Facebook kuwa hii wajuba waliidukua pahala ndio wakaweka Tanzania... Ngoja niingie chimbo naweza kuja na uthibitisho au clue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom