Nini maana ya hiyo picha.


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Fungua hiyo attachment hapo chini kisha toa maoni yako kulingana na hiyo picha.
 

Attachments:

Last edited by a moderator:
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Kama ni ya siku za karibuni naweza kusema siku hizi watu wazima hawatoki tena kumlaki Jk ameshapoteza mvuto kwa kila mtanzania mwenye akili timamu. I hope huo mvuto utakuwa haupo pale 2010 hata baada ya kula pilau na kupata vit-shirt
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Fungua hiyo attachment hapo chini kisha toa maoni yako kulingana na hiyo picha.
Mi naona kama watoto walikuwa wakimsogelea JK ili wapigwe picha lakini si kwa nia ya kumshabikia yeye kwani walio wengi hawamtazami yeye badala yake yamegeukia upande mwingine japo sina hakika kama ndo kwa mpiga picha!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
...Kwa maoni yangu ni mshangao tu kwa hao watoto kumuona huyo bwana mkubwa anang'aa akiwA ameweka vitu kwenye uso wake....nahisi hilo eneo hakuna mtu mwenye mwili unaong'aa kama huyo mtu aliyembele yao it tells from sura za watoto unaowaona sielewi kama weusi wao ni kutokana na ukosefu wa maji au vipi???? But pia yawezekana hata huyo mtu mng'aavuna amevaa vitu usoni anashangaa kama katika dunia hii kuna mahali kwenye watoto wenye afya na mtazamo uliofifia kama wale akifananisha na watoto wake nyumbani (angalia sura ya mtoto wa pili toka kushoto mbele).....Ni jukumu la nani kuwafanya watoto hawa warudishe matumaini tena????? HUYU MTU MNG'AAVU MWENYE VITU USONI ANATAKIWA KUTOA MAJIBU....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Duh!! jamaa kawiva lakini watoto choka mbaya sana. Sijui anajisikiaje akiona watu choka mbaya namna hii huku yeye akitalii dunia kwenye G-5.....
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Duh!! jamaa kawiva lakini watoto choka mbaya sana. Sijui anajisikiaje akiona watu choka mbaya namna hii huku yeye akitalii dunia kwenye G-5.....

attachment.php?attachmentid=1927&d=1217836739
Iringa baridi kama kawa..
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kwa wanaojua body language wataweza kuona kwamba JK anawazuga tu watoto lakini mawazo yake hayako nao, hata aliyempa mkono amempa kizugaji tu, amempa mkono lakini hata hamwangalii, anaweza kuwa analia lakini JK hawezi kujua, moreover inaonekana anaangalia past vichwa vya watotot kama vile anasema "Sijui tutamaliza saa nhapi suluba hii nijiondokee".

Unfortunately this is poignantly depicting his entire presidency, he does not have empathy or a care for his people and at this point he cannot wait to be an ex president.
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Charles Logan!
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Wamepauka hao watoto kwa kweli kama kuna mmoja yaani nywele ni vipilipili uso umepauka kweli.Huyu jamaa naona hata shavu limetoka na amekuwa mweupe kweli!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Wamepauka hao watoto kwa kweli kama kuna mmoja yaani nywele ni vipilipili uso umepauka kweli.Huyu jamaa naona hata shavu limetoka na amekuwa mweupe kweli!
Huyo mwenye kipilipili anahitaji wave.....Lol
 
N

Njimba Nsalilwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2008
Messages
251
Likes
0
Points
0
N

Njimba Nsalilwe

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2008
251 0 0
Wamepauka hao watoto kwa kweli kama kuna mmoja yaani nywele ni vipilipili uso umepauka kweli.Huyu jamaa naona hata shavu limetoka na amekuwa mweupe kweli!
Hii ni sura halisi ya watanzania tulio wengi, halafu viongozi wetu wanaimba maisha bora kwa kila mtu. Angalia tofauti iliyopo kati ya kiongozi wa nchi na hao anaowaongoza.

We have a long way to go.

Njimba
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Huyo mwenye kipilipili anahitaji wave.....Lol
Kwikwikwikwikwikwiiiiiiii!Sasa hicho kipilipili chenyewe kichana hakipiti do you expect wave itashika?Huyu anahitaji chakula bora nadhani Kikwete angevalia njuga suala la chakula bora mashuleni hawa wanafunzi wangekuwa hata na sura za kuvutia.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Yaani hata huyo amayeshikana naye mkono haonekani kumjali anayesalimiana naye, huyu mwingine wa kwanza yeye amemuona mpiga picha tu!
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Nawaona watoto waliopauka,nyuso ziso matumaini
Videvu vimewashuka,we watazame kwa makini
Mashati yasiyofulika,wenye macho buriani
kipilipili kisochanika,hii ni nchi gani

Alie nao kanenepa.ana kijasho shavuni
Tabasamu kawapa,litawatoa gizani?
Wanunulie malapa,labda watathamini
Papa mkubwa papa,mdogo samaki gani?
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Hata watoto hawana hakika (confused) nini reaction sahihi na kukutana na kiongozi wao.
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
285
Likes
35
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
285 35 45
Hilo tabasamu la JK hakupaswa kulitoa kabisa
Kwa sababu hali ya hao wanafunzi ni mbaya kupindukia
He suppose to feel sad about them.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Kwikwikwikwikwikwiiiiiiii!Sasa hicho kipilipili chenyewe kichana hakipiti do you expect wave itashika?Huyu anahitaji chakula bora nadhani Kikwete angevalia njuga suala la chakula bora mashuleni hawa wanafunzi wangekuwa hata na sura za kuvutia.
Kevo, wave ita-solve hilo tatizo la kipilipili. Ningemshauri atumie ile aina ya duke. Akishapiga wave, halafu apate lishe nzuri...apende asipende atakwiva tu!!!
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
395
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 395 180
Kwa wanaojua body language wataweza kuona kwamba JK anawazuga tu watoto lakini mawazo yake hayako nao, hata aliyempa mkono amempa kizugaji tu, amempa mkono lakini hata hamwangalii, anaweza kuwa analia lakini JK hawezi kujua, moreover inaonekana anaangalia past vichwa vya watotot kama vile anasema "Sijui tutamaliza saa nhapi suluba hii nijiondokee".

Unfortunately this is poignantly depicting his entire presidency, he does not have empathy or a care for his people and at this point he cannot wait to be an ex president.
Pundit,

Umekosea bwana,anamtazama yule binti mrembo aliyemrefu na karibia umri wa kuolewa ambaya hayuko kwenye picha!
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,872
Likes
2,105
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,872 2,105 280
Usanii tu, Hapa anajisemea Moyoni na mtakoma.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,469