Nini kitafuata baada ya hapa??


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Uchaguzi umeisha ,kura zimeibiwa live, kila mtu kaona kura zimeibiwa na Chadema hawajakubaliana na huu wizi , sasa kitu gani au hatua gani zitachukuliwa? mpaka sasa hivi sijui kwamba DR ametoa kauli yoyote baada ya NEC kukataa ombi lake na hatimaye wamemtangaza mtu wao wanayemtaka. so what next...maoni yako please!!!
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,833
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,833 1,958 280
Chadema wamepata wabunge wengi na madiwani hivyo ni lazima mapambano yahamie katika sehemu husika yaani bungeni na kwenye halmashauri.
Ni lazima tukubali kuwa hakuna la kufanya zaidi na ni lazima Slaa awpe moyo watu wake walioshinda na asifadhaike.
Sheria inasema matokeo ya rais yakitangazwa hapingwi tena na CHADEMA ni lazima tujionyeshe kuwa ni watu wa kufuata sheria mpaka hapo tutakapoweza kuzibadilisha.
SLAA jitokezi kabla hatujapoa!!!!!!
 
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2009
Messages
816
Likes
174
Points
60
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined May 12, 2009
816 174 60
Bungeni kwenyewe ni kuhakikisha anachaguliwa SPIKA mwadilifu na makini na si wa kuzima hoja na mijadala!
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
... Sheria inasema matokeo ya rais yakitangazwa hapingwi tena na CHADEMA ni lazima tujionyeshe kuwa ni watu wa kufuata sheria mpaka hapo tutakapoweza kuzibadilisha. ...
Jibu ndio hilo. Uzuri sauti ya umma imesikika; CCM waipuuze kwa ujinga wao wenyewe. Hata ukichakachua matokeo huwezi kuchakachua dhamira ya wananchi ya kutaka kuung'oa mfumo wa kifisadi na kujenga misingi ya taifa thabiti kiuchumi, kijamii na kisiasa. Slaa ameshaingia katika historia ya nchi hii kama mtu aliyeleta mageuzi ya kweli (a true statesman). Kuingia Ikulu si kigezo kikubwa kama hicho alichofanya. Mafisadi/Mamafia wanao uwezo wa kumweka yeyote hata asiye na uelewa au mpuuzi ndani ya Ikulu. Kumbuka Mobutu na Marekani. Sasa mapambano yaendelee viwanjani (bungeni + halmashauri) kwa kishindo zaidi ili waelewe wenye nchi yao wako macho masaa 24!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Jibu ndio hilo. Uzuri sauti ya umma imesikika; CCM waipuuze kwa ujinga wao wenyewe. Hata ukichakachua matokeo huwezi kuchakachua dhamira ya wananchi ya kutoka kung'oa mfumo wa kifisadi na kujenga misingi ya taifa thabiti kiuchumi, kijamii na kisiasa. Slaa ameshaingia katika historia ya nchi hii kama mtu aliyeleta mageuzi ya kweli. Kuingia Ikulu si kigezo kikubwa kama hicho alichofanya. Mafisadi/Mamafia wanao uwezo wa kumweka yeyote hata asiye na uelewa au mpuuzi ndani ya Ikulu. Kumbuka Mobutu na Marekani. Sasa mapambano yaendelee viwanjani (bungeni + halmashauri) kwa kishindo zaidi ili waelewe wenye nchi yao wako macho masaa 24!
ni kweli mkuu hata punda huwezi kumlazimisha kunywa maji...dhamira ya watu ni ngumu kuibadilisha
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
What's next is making sure the next 5 years are the worst years for the CCM party.
 

Forum statistics

Threads 1,238,928
Members 476,277
Posts 29,337,099