Nini kinachowasukuma baadhi ya kinadada/kinamama kukubali kuwa 'nyumba ndogo'?


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Ndugu wanajamvi tumejadili sana katika jukwaa hili sababu zinazofanya baadhi ya wanaume wawe na 'nyumba ndogo', na baadhu ya wanawake wawe na 'vidumu'...

Naomba tugeuze hii sentensi upande wa pili, na kwa leo tujadili hili suala la mwanamke kukubali kuwa 'nyumba ndogo'. Kama tunavyojua ni suala ambalo linaongezeka katika jamii. Siku hizi tabia ya baadhi ya wanawake kuwa proud of being 'nyumba ndogo' inaongezeka. Baadhi ya wanawake wako proud kusema nimezaa na mme wa fulani, ninatoka na mme wa mtu, fulani mme wake hamna lolote nilishamwonja n.k. Simply mtu unaweza kudhani ni tamaa ya pesa na ugumu wa maisha, lakini mara nyingi tunashuhudia wanawake wenye pesa za kutosha kuendesha maisha yao, bado wako proud kutoka na wanaume wa wenzao.

Je, is all financial, is it fashion, is it love, is it for reproduction, is it sexual satisfaction, ...what is the reason/reasons? And what is your opinion?
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Njaaa tu..
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
Wengine ni kwa sababu wanaona umri unaenda na hawaolewi na wanajiweza kimaisha.
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
just eagerness to be addressed mrs somebody
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
emotional need and sometimes material need
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,542
Likes
212
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,542 212 160
Hata mimi nashangaa sana sababu huku ninapofanyia kazi pia nimeyaona hayo. Hapa mkubwa wa hapa kazini "Director" katembea na secretary wake na amezaa naye watoto wawili hadi sasa, huyohuyo "Director" ana mke na watoto wanne kwa mke wake halali wa ndoa. Sielewi nini sababu ya huyu dada kumkubalia wakati anajua ana mke na watoto.Na secretary mwenyewe anaona fahari sana na huwa anajisifia kwa rafikize eti kazaa na director wa hapa!
Ni Mungu tu atusaidie
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Hata mimi nashangaa sana sababu huku ninapofanyia kazi pia nimeyaona hayo. Hapa mkubwa wa hapa kazini "Director" katembea na secretary wake na amezaa naye watoto wawili hadi sasa, huyohuyo "Director" ana mke na watoto wanne kwa mke wake halali wa ndoa. Sielewi nini sababu ya huyu dada kumkubalia wakati anajua ana mke na watoto.Na secretary mwenyewe anaona fahari sana na huwa anajisifia kwa rafikize eti kazaa na director wa hapa!
Ni Mungu tu atusaidie
Sijui niitaje hii hali, lakini mi nadhani kila mwanamke anapenda awe na mwanaume mwenye hadhi. Inapotokea hapatikani wa kwake peke yake, basi anakubali kushea wa mwenzake!
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
170
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 170 160
Njaa ukiiwashia feni ndo matokeo yake hayo!! Wanawake wa sasaivi wanaendekeza sana njaa! Mpaka inakera! Ukimchekea kidogo tu anakusukumizia invoice fastaa! Loh!
 
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
682
Likes
558
Points
180
Nemo

Nemo

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2011
682 558 180
lower self-esteem. Kama unajiamini huwezi kukubali kuwa "the other woman"

Nyumba kubwa:
How would you rate the self-esteem of their counter parts aka the wives who, despite being aware of the existance of hizo nyumba ndogo wanang'ang'ana na ndoa?.........just curious :confused2:

Tuko:
I think some is for financial reasons, others is for love and/or reproduction. As for my opinion, personally the only benefit I can see, with me being nyumba ndogo God forbid ,will be having someone constistent and dependable in my life, that I can call upon and rely on, while at the same time being able to maintain my independence and individuality. My life has been about, me, myself and I for over 30+ years now, so I reckon it's going to be hard for me to have to change it, to be about some man, and his silly wants and/or needs full time as marriages demand!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Njaa ukiiwashia feni ndo matokeo yake hayo!! Wanawake wa sasaivi wanaendekeza sana njaa! Mpaka inakera! Ukimchekea kidogo tu anakusukumizia invoice fastaa! Loh!
siyo njaa 2 hata kuwashwa kwao kunachangia!! cjui ni vyakula au ni nini?!! wanawake w cku hizi wanawashwa kishenzi ......
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Huyo nyumba kubwa anayejua existance ya nyumba ndogo na kukubali matokeo naye ana lower self esteem. Kwani na yeye ni the other woman tu.

Nyumba kubwa:
How would you rate the self-esteem of their counter parts aka the wives who, despite being aware of the existance of hizo nyumba ndogo wanang'ang'ana na ndoa?.........just curious :confused2:

Tuko:
I think some is for financial reasons, others is for love and/or reproduction. As for my opinion, personally the only benefit I can see, with me being nyumba ndogo God forbid ,will be having someone constistent and dependable in my life, that I can call upon and rely on, while at the same time being able to maintain my independence and individuality. My life has been about, me, myself and I for over 30+ years now, so I reckon it's going to be hard for me to have to change it, to be about some man, and his silly wants and/or needs full time as marriages demand!
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Hapo kwenye bold inategemea umeibua mwanaume gani. Ukiibua mume mwenye mke kama mimi your fantasy will rarely last for a month. Ila ukimpata wa wale wenye lower self esteem utaendelea kuji sevia kama ulivyopanga.
Nyumba kubwa:
How would you rate the self-esteem of their counter parts aka the wives who, despite being aware of the existance of hizo nyumba ndogo wanang'ang'ana na ndoa?.........just curious :confused2:

Tuko:
I think some is for financial reasons, others is for love and/or reproduction. As for my opinion, personally the only benefit I can see, with me being nyumba ndogo God forbid ,will be having someone constistent and dependable in my life, that I can call upon and rely on, while at the same time being able to maintain my independence and individuality. My life has been about, me, myself and I for over 30+ years now, so I reckon it's going to be hard for me to have to change it, to be about some man, and his silly wants and/or needs full time as marriages demand!
 
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
464
Likes
92
Points
45
The Analyst

The Analyst

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
464 92 45
Wanawake walio wengi, ama wazi wazi au kwa kificho, hutamani kuwa na bwana mwenye status ya juu zaidi kwa vigezo vya fedha, elimu, mwonekano, mvuto, madaraka, nk. Inapotokea ndoto zake zikawa kumpata mtu mwenye status "X+" halafu wewe ukaenda na status "X" anakuona kama hufai hivi. Mwisho wa siku anagundua mwenye "X+" hapatikani tena anaamua kusettle kwa mwenye status "X" bila kujali ameoa au la.
Huwezi kuamini, lakini wapo madada waliolazimika kuolewa na wanaume wenye status "X-" baada ya kuwaringia wenye "X" wakitarajia kuwapata wenye "X++" na wakiwa ndoani (walipoingia kwa kukata tamaa) wanajikuta wanawatamani sana wenye "X" na hivyo kuwapa kile walichowahi kuwanyima tena kwa nyodo za kutosha tu.
Jihadhari sana na mwanamke aliyekuwa anawaringia wahasibu wa halmashauri kwa kuamini mkuu wao ndo hadhi yake kifedha lakini cha ajabu anakuja kuolewa na mwalimu wa upe. Sometimes anaweza kuwa anagawa kwa watu wa hadhi aliyoiponda awali.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Hii ina ukweli. Ukiwa too picky unadoda; unashtuka wa umri wako woote wameshaoa; unaamua kubanana na hao wa umri wako ambao ni waume za watu. Siamini kuwa kuna kudoda kwa bahati mbaya kama kupo ni kiasi kidogo sana mostly ni maringo na tabia mbaya.

Wanawake walio wengi, ama wazi wazi au kwa kificho, hutamani kuwa na bwana mwenye status ya juu zaidi kwa vigezo vya fedha, elimu, mwonekano, mvuto, madaraka, nk. Inapotokea ndoto zake zikawa kumpata mtu mwenye status "X+" halafu wewe ukaenda na status "X" anakuona kama hufai hivi. Mwisho wa siku anagundua mwenye "X+" hapatikani tena anaamua kusettle kwa mwenye status "X" bila kujali ameoa au la.
Huwezi kuamini, lakini wapo madada waliolazimika kuolewa na wanaume wenye status "X-" baada ya kuwaringia wenye "X" wakitarajia kuwapata wenye "X++" na wakiwa ndoani (walipoingia kwa kukata tamaa) wanajikuta wanawatamani sana wenye "X" na hivyo kuwapa kile walichowahi kuwanyima tena kwa nyodo za kutosha tu.
Jihadhari sana na mwanamke aliyekuwa anawaringia wahasibu wa halmashauri kwa kuamini mkuu wao ndo hadhi yake kifedha lakini cha ajabu anakuja kuolewa na mwalimu wa upe. Sometimes anaweza kuwa anagawa kwa watu wa hadhi aliyoiponda awali.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Uaminifu umekwisha siku hizi kiasi kwamba watu wanakata tamaa wanaona bora kuwa nyumba ndogo ajue wazi kuwa anashare! Na kingine ni commitment, wengi wao hawataki kujicommit au kujifunga kama wanavyoita wenyewe so anaona solution ni kuwa nyumba ndogo kitu ambacho kitamruhusu kuwa na maamuzi yake mengine mradi tu ana mtoto/watoto na ana mtu wakumtimizia haja zake pale anapomhitaji (mume wa mtu)!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,154
Members 462,521
Posts 28,503,085