Nini kimesababisha zile Sinema zetu za Amita Bachan wa Baharini zisiwepo na ' amsha amsha ' zake kupungua?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,617
2,000
Tokea Mwezi November mwaka jana Sterling wa Kiswahili Amita Bachan wa Baharini ameacha kutuletea Watanzania zile ' Sinema ' zake ambazo huwa zinafunga mitaa na maeneo mengi huwa ' busy ' kumuangalia jinsi anavyoigiza kwa umahiri mkubwa na Usanii wake uliotukuka kabisa.

Je nini kimesababisha Amita Bachan wa Baharini kusimama hivi ghafla na Sinema zake za hapa na pale?

Nawasilisha.
 

Milanzi2018

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
389
500
Tokea Mwezi November mwaka jana Sterling wa Kiswahili Amita Bachan wa Baharini ameacha kutuletea Watanzania zile ' Sinema ' zake ambazo huwa zinafunga mitaa na maeneo mengi huwa ' busy ' kumuangalia jinsi anavyoigiza kwa umahiri mkubwa na Usanii wake uliotukuka kabisa.

Je nini kimesababisha Amita Bachan wa Baharini kusimama hivi ghafla na Sinema zake za hapa na pale?

Nawasilisha.
:oops::oops::oops::oops::oops:
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,140
2,000
Tokea Mwezi November mwaka jana Sterling wa Kiswahili Amita Bachan wa Baharini ameacha kutuletea Watanzania zile ' Sinema ' zake ambazo huwa zinafunga mitaa na maeneo mengi huwa ' busy ' kumuangalia jinsi anavyoigiza kwa umahiri mkubwa na Usanii wake uliotukuka kabisa.

Je nini kimesababisha Amita Bachan wa Baharini kusimama hivi ghafla na Sinema zake za hapa na pale?

Nawasilisha.
Labda anatunga script ya movie mpya, muda wa mkataba aliopewa na muandaaji bado anao, so soon ataibuka na kitu kipya.
 

kisepi

JF-Expert Member
Jun 9, 2015
1,880
2,000
Tokea Mwezi November mwaka jana Sterling wa Kiswahili Amita Bachan wa Baharini ameacha kutuletea Watanzania zile ' Sinema ' zake ambazo huwa zinafunga mitaa na maeneo mengi huwa ' busy ' kumuangalia jinsi anavyoigiza kwa umahiri mkubwa na Usanii wake uliotukuka kabisa.

Je nini kimesababisha Amita Bachan wa Baharini kusimama hivi ghafla na Sinema zake za hapa na pale?

Nawasilisha.
Hadi branch za mabenki walikua wanakata utepe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Tokea Mwezi November mwaka jana Sterling wa Kiswahili Amita Bachan wa Baharini ameacha kutuletea Watanzania zile ' Sinema ' zake ambazo huwa zinafunga mitaa na maeneo mengi huwa ' busy ' kumuangalia jinsi anavyoigiza kwa umahiri mkubwa na Usanii wake uliotukuka kabisa.

Je nini kimesababisha Amita Bachan wa Baharini kusimama hivi ghafla na Sinema zake za hapa na pale?

Nawasilisha.
Utter nonsense
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,617
2,000
Jana kapiga picha na mzungu wa nawe

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimependa sana hiyo Picha uliyoiweka katika ' Avatar ' yako kwani huyo ndiyo Mwanamuziki Kipenzi changu ambaye 24/7 huwa hanitoki akilini mwangu na kila mara na kila Siku lazima nizisikilize Nyimbo zake na Bendi yake ' iliyobarikiwa ' kabisa ya Wenge Musica BCBG. Heshima sana Kwake Jean Bedele Tshituka Mpiana. Naomba usiibadilishe hiyo ' Avatar ' hapo tafadhali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom