Nini kimemkuta prof. Mwakyusa wa wizara ya afya!!!


samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
Kati ya mawaziri wa serikali iliyopita ambao mimi binafsi niliona walifanya kazi zao kwa uadilifu na hawakua na doa ni prof. David Mwakyusa aliyekua waziri wa afya. Nimepigwa butwaa kuona jamaa kapigwa chini. Naomba maoni yenu wadau wa JF.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,424
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,424 14,697 280
Tofauti za kiutendaji, jamaa ni mchapakazi na mshkaji alikua anataka vimeo kama Soooofiiiiiiiiiiiii na yule mwenye jina la vurugu
 
F

Fareed

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
328
Likes
13
Points
0
F

Fareed

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
328 13 0
Sidhani kama kuna kosa lolote ambalo Prof. Mwakyusa alifanya. Nahisi kuachwa kwake kwenye cabinet kunatokana na ukweli kuwa tayari Kikwete ameteua mawaziri wawili kutoka mkoa wa Mbeya -- Prof. Mark Mwandosya na Dr. Harrison Mwakyembe. Huenda waliona ingekuwa ngumu kuwa na mawaziri watatu kutoka mkoa huo mmoja. Wakati wa kuteua mawaziri, huwa wanaangalia pia na proportional representation ya kiasi fulani ili angalau isionekane mkoa mmoja umependelewa kupewa mawaziri wengi. That said, nadhani mikoa kama Zanzibar (yes, I call it a region), Kilimanjaro na Morogoro imetoa mawaziri wengi safari hii.
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,913
Likes
632
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,913 632 280
Sidhani kama kuna kosa lolote ambalo Prof. Mwakyusa alifanya. Nahisi kuachwa kwake kwenye cabinet kunatokana na ukweli kuwa tayari Kikwete ameteua mawaziri wawili kutoka mkoa wa Mbeya -- Prof. Mark Mwandosya na Dr. Harrison Mwakyembe. Huenda waliona ingekuwa ngumu kuwa na mawaziri watatu kutoka mkoa huo mmoja. Wakati wa kuteua mawaziri, huwa wanaangalia pia na proportional representation ya kiasi fulani ili angalau isionekane mkoa mmoja umependelewa kupewa mawaziri wengi. That said, nadhani mikoa kama Zanzibar (yes, I call it a region), Kilimanjaro na Morogoro imetoa mawaziri wengi safari hii.
Siamini sana kwenye hili
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301