Nini kilijiri mpaka Said Salim Bakhressa akamwagiwa shehena ya Unga wake?


chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
1,590
Likes
1,322
Points
280
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
1,590 1,322 280
Naskia miaka ya nyuma, Mfanyabiashara Said Salim Bakhressa (SSB), aliwahi kumwagiwa shehena yake ya Unga na Serikali baada ya kuingiza mzigo huo toka nje ya nchi. Sababu kuu ikidaiwa kuwa unga huo upo chini ya viwango.

Lakini SSB hakuridhika akaamua kufungua kesi mahakamani dhidi ya Serikali na kushinda kesi hiyo.

Je ni kweli lile jengo la pale karibu na Tazara mkabala na Mfugale bridge alipewa kama fidia na serikali?

Je kama ni kweli, nini hasa kilisababisha hadi SSB amwagiwe mzigo wake tena chini ulinzi mkali wa jeshi?
jifunze kuwa tofautisha biashara na vyama siasa.hapo utaishi kwa rahaa
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
2,032
Likes
2,972
Points
280
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
2,032 2,972 280
Ali support CUF zenji... Tangia kipindi hicho hadi leo hajawahi kujihusisha na mambo ya siasa hadharani, na kula Azam Stadium naskia lile eneo alipewa na serikali....
 

Forum statistics

Threads 1,235,322
Members 474,524
Posts 29,218,434