Nini kilijiri mpaka Said Salim Bakhressa akamwagiwa shehena ya Unga wake?


FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
1,734
Likes
2,575
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
1,734 2,575 280
Naskia miaka ya nyuma, Mfanyabiashara Said Salim Bakhressa (SSB), aliwahi kumwagiwa shehena yake ya Unga na Serikali baada ya kuingiza mzigo huo toka nje ya nchi. Sababu kuu ikidaiwa kuwa unga huo upo chini ya viwango.

Lakini SSB hakuridhika akaamua kufungua kesi mahakamani dhidi ya Serikali na kushinda kesi hiyo.

Je ni kweli lile jengo la pale karibu na Tazara mkabala na Mfugale bridge alipewa kama fidia na serikali?

Je kama ni kweli, nini hasa kilisababisha hadi SSB amwagiwe mzigo wake tena chini ulinzi mkali wa jeshi?
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
307
Likes
186
Points
60
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
307 186 60
Mkuu nadhani ilikuwa ngano sio unga kipindi cha Mkapa.

Kuna uzi humu Jf unaelezea nini kilijiri mpaka akapewa bure eneo la Tazara.


Naskia miaka ya nyuma, Mfanyabiashara Said Salim Bakhressa (SSB), aliwahi kumwagiwa shehena yake ya Unga na Serikali baada ya kuingiza mzigo huo toka nje ya nchi. Sababu kuu ikidaiwa kuwa unga huo upo chini ya viwango.

Lakini SSB hakuridhika akaamua kufungua kesi mahakamani dhidi ya Serikali na kushinda kesi hiyo.

Je ni kweli lile jengo la pale karibu na Tazara mkabala na Mfugale bridge alipewa kama fidia na serikali?

Je kama ni kweli, nini hasa kilisababisha hadi SSB amwagiwe mzigo wake tena chini ulinzi mkali wa jeshi?
 
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
652
Likes
636
Points
180
Age
33
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
652 636 180
Umetumwa......!!
Wewe umetoa wapi hizo habari?
na kwa nini usingeuliza maswali yote haya hukohuko kwa huyo mtoa taarifa wako?
.
.
Hututakii mema wewe!
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
307
Likes
186
Points
60
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
307 186 60
Serikali iliambiwa ipeleke unga katika maabara zao,na Mkemia mkuu wa serikali apelekwe vyote vikapimwe ili ijurikane nani mbovu kati ya unga au mkemia.Serikali ikatambaa na reli hadi TAZARA
Said nae akatambaa na ndege mpaka alikotoa huo unga wakakutana chumba kimoja
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
307
Likes
186
Points
60
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
307 186 60
Serikali iliambiwa ipeleke unga katika maabara zao,na Mkemia mkuu wa serikali apelekwe vyote vikapimwe ili ijurikane nani mbovu kati ya unga au mkemia.Serikali ikatambaa na reli hadi TAZARA
Said nae akatambaa na ndege mpaka alikotoa huo unga wakakutana chumba kimoja
 
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2018
Messages
591
Likes
760
Points
180
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined May 17, 2018
591 760 180
Mkuu nadhani ilikuwa ngano sio unga kipindi cha Mkapa.

Kuna uzi humu Jf unaelezea nini kilijiri mpaka akapewa bure eneo la Tazara.
Kwa hiyo ngano ni mchele sio? Bado tuna safari ndefu sana kuuondoa huu ujinga kwenye vichwa vyenu
 

Forum statistics

Threads 1,235,338
Members 474,524
Posts 29,218,782