Nini kifanyike kuinusuru Arusha? Soma hapa tafadhali...


Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
***MTAZAMO WANGU JUU YA MACHAFUKO JIJINI ARUSHA***

Martin Luther King aliwahi kusema...

"To know the enemy is half the victory"; yaani "Kumfahamu adui ni nusu ya kushinda vita"

Kwahiyo kwa lugha nyepesi kabisa hii ina maana kwamba, "UKIMFAHAMU" tu adui yako, unakua umeshinda 50% ya vita unayoenda kuipigana. Kwanini?

Kwasababu kumjua adui yako ni kufahamu mambo kama mbinu zake za kivita (je ni bora kuliko zako?), kufahamu ubora wa silaha anazotumia (je ni za kisasa kuliko zako?) n.k

Hivyo unapokwenda kupambana unakua unafahamu uanzie wapi na uishie wapi

Ukienda kupigana kwa kukadiria tu uwezo za mpinzani wako, mara nyingi utashindwa! Na ndio mana wataalam wakasema "Do not under-estimate the power of your enemy"

Sasa tuje ARUSHA, ni kweli kuna machafuko

Lakini hatujawa na uhakika kwamba ni nani hasa ni adui yetu, tuko dillema...kuna wanaoitaja CCM, wengine CDM, wengine wanayataja Mataifa ya Nje kama ndio maadui zetu

Hebu tuwe watulivu, tukishamfahamu adui ndio tujue ni vp tutakabiliana nae, tusiendeshwe na hisia/itikadi, kwasababu mfuasi wa CCM ataishutumu CDM, halikadhalika na mfuasi wa CDM ataikashifu CCM, ktk mazingira kama haya, kama adui ni Mataifa ya Nje, tayari anakua ametugawanya (divide and rule) na itakua rahisi kutumaliza kabisa!

Usijifanye mjuaji kwa kupost matusi humu, wa CCM unawatukana CDM na wa CDM unawatukana CCM, hakuna tuzo ya mfuasi bora wa chama, wala kuonyesha hisia zako hakutasaidia chochote ktk kurejesha amani Arusha...hata kama unapata coments na like nyingi, usivimbe kichwa ukajiona maarufu sana humu JF kwa kuwa na wafuasi wengi...kumbuka

HITLER alikua na wafuasi zaidi ya milioni na YESU alikua na wafuasi 12 tu, lkn YESU ni maarufu kuliko huyo HITLER ambaye kashaoza kaburini.


Mungu ibariki Afrika, Mungu ibariki Tz, Mungu ibariki Arusha!
 
M

mwalisi

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
108
Likes
6
Points
35
M

mwalisi

Senior Member
Joined May 15, 2013
108 6 35
kwl! lakini ktk pande zote ulizo zisema ww kunaupande ambao ukipima kwa mizani unaelemewa ebu tafakari
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,029
Likes
7,091
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,029 7,091 280
Nilitegemea kupata kitu zaidi ya ulichoandika kwenye post hii!!! Nilitegemea utatupatia clue ya yanayotokea arusha,sijaona chochote!Heading nzito lakini ndani hakuna kitu,hongera kwa kuuteka muda wangu kuupitia uzi wako.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Adui wa Tanzania tunamjua ni mmoja tu CCM. Hao kina Ujinga, Maradhi, Umaskini na Ufisadi ni matunda ya kazi ya CCM.

So mleta mada usijaribu kuleta usingizi kwenye mada kwa ku-balance mambo. CCM na CHADEMA wapi na wapi? CCM peke yao ndio waleta machafuko sio Arusha tu bali nchini na hata nje ya Tanzania. Unafiki pembeni.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
80
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 80 145
Kaandika Chagonja?
 
Tatu

Tatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2006
Messages
1,079
Likes
38
Points
145
Tatu

Tatu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2006
1,079 38 145
Ccm wamekamatwa wanaanza kuleta upembuzi yakinifu. Ni jana tu mkuu wa usalama wa mkoa, RC amewapiga watu mabomu wasitoe heshima zao za mwisho. Leo hii unakuja na ujinga wako humu ndani. Kwanini msitumie akili zenu wakati wote?

Get a life!
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Msitokwe na povu wakuu, huu ni mtazamo tu wangu tu...
 
Frankjohn

Frankjohn

Senior Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
169
Likes
3
Points
35
Frankjohn

Frankjohn

Senior Member
Joined Jul 26, 2012
169 3 35
N kukua kwenye meza ya majadliano ila wajuwe mpnzan ndio atakuwa madarakan
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
***MTAZAMO WANGU JUU YA MACHAFUKO JIJINI ARUSHA***

Martin Luther King aliwahi kusema...

"To know the enemy is half the victory"; yaani "Kumfahamu adui ni nusu ya kushinda vita"

Kwahiyo kwa lugha nyepesi kabisa hii ina maana kwamba, "UKIMFAHAMU" tu adui yako, unakua umeshinda 50% ya vita unayoenda kuipigana. Kwanini?

Kwasababu kumjua adui yako ni kufahamu mambo kama mbinu zake za kivita (je ni bora kuliko zako?), kufahamu ubora wa silaha anazotumia (je ni za kisasa kuliko zako?) n.k

Hivyo unapokwenda kupambana unakua unafahamu uanzie wapi na uishie wapi

Ukienda kupigana kwa kukadiria tu uwezo za mpinzani wako, mara nyingi utashindwa! Na ndio mana wataalam wakasema "Do not under-estimate the power of your enemy"

Sasa tuje ARUSHA, ni kweli kuna machafuko

Lakini hatujawa na uhakika kwamba ni nani hasa ni adui yetu, tuko dillema...kuna wanaoitaja CCM, wengine CDM, wengine wanayataja Mataifa ya Nje kama ndio maadui zetu

Hebu tuwe watulivu, tukishamfahamu adui ndio tujue ni vp tutakabiliana nae, tusiendeshwe na hisia/itikadi, kwasababu mfuasi wa CCM ataishutumu CDM, halikadhalika na mfuasi wa CDM ataikashifu CCM, ktk mazingira kama haya, kama adui ni Mataifa ya Nje, tayari anakua ametugawanya (divide and rule) na itakua rahisi kutumaliza kabisa!

Usijifanye mjuaji kwa kupost matusi humu, wa CCM unawatukana CDM na wa CDM unawatukana CCM, hakuna tuzo ya mfuasi bora wa chama, wala kuonyesha hisia zako hakutasaidia chochote ktk kurejesha amani Arusha...hata kama unapata coments na like nyingi, usivimbe kichwa ukajiona maarufu sana humu fb kwa kuwa na wafuasi wengi...kumbuka

HITLER alikua na wafuasi zaidi ya milioni na YESU alikua na wafuasi 12 tu, lkn YESU ni maarufu kuliko huyo HITLER ambaye kashaoza kaburini.


Mungu ibariki Afrika, Mungu ibariki Tz, Mungu ibariki Arusha!
umeongea point nilitaka nikugongee like but umeniuzi hapo penye nyekundu!
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Siajona unamaanisha nini. Tatizo ukisema ukweli kuhusu mwenzako unaonekana unatukana
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
umeongea point nilitaka nikugongee like but umeniuzi hapo penye nyekundu!
Ni kweli kuna hitilafu kdg mkuu, imetokea hivyo kwasababu nilipost haya mawazo yangu kwenye mitandao kadhaa ya kijamii, so ili kuepuka kutype tena nikawa na-copy na ku-paste

All in all, that mistake is curable kwasababu haiathiri msg niliyokusudia kui-deliver
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Nilitegemea kupata kitu zaidi ya ulichoandika kwenye post hii!!! Nilitegemea utatupatia clue ya yanayotokea arusha,sijaona chochote!Heading nzito lakini ndani hakuna kitu,hongera kwa kuuteka muda wangu kuupitia uzi wako.
ulitaka aisifie cdm..
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Adui wa Tanzania tunamjua ni mmoja tu CCM. Hao kina Ujinga, Maradhi, Umaskini na Ufisadi ni matunda ya kazi ya CCM.

So mleta mada usijaribu kuleta usingizi kwenye mada kwa ku-balance mambo. CCM na CHADEMA wapi na wapi? CCM peke yao ndio waleta machafuko sio Arusha tu bali nchini na hata nje ya Tanzania. Unafiki pembeni.
kweli we mwezi mchanga
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935