Nini hatma ya wabunge waliowekewa pingamizi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Aug 8, 2009
2,878
2,000
Salaam,
Ndugu zangu nilikuwa nataka kujua kisheria mbunge ambaye amefunguliwa kesi ya kupinga matokeo anaendelea kuwa muwakilishi wa wananchi au jimbo linakuwa halina muwakilishi hadi kesi itakapoisha.
Naombeni wenye ufahamu watujuze.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom