Nini hatma ya huyu Mkurugenzi?

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,042
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,042 2,000
Mkurugenzi emeonekana kutoa majibu ya uongo kila alipoulizwa swali na Rais

Magufulihttps://www.instagram.com/p/Bz8eiypn5jy/?igshid=19l7phpz8i9eo

 

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,705
Points
2,000

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,705 2,000
Mkurugenzi emeonekana kutoa majibu ya uongo kila alipoulizwa swali na Rais

Magufulihttps://www.instagram.com/p/Bz8eiypn5jy/?igshid=19l7phpz8i9eo

Sioni logic ya kumuuliza mtu mbele ya watu underpressure kiasi hicho kisha utarajie correct data. Huko ni kuoneana ,
Hata huyo muulizaji siku ikiwa zamu yake akafanyiwa kama hayo anayoyafanya si kuzimia tu anaweza hata akafa,
Sioni hapo ila kutafuta sifa
 

iamokay

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
344
Points
1,000

iamokay

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2019
344 1,000
Kama mlimshuhudia yule askari magereza aliyejieleza kwa ufasaha mbele ya rais kuhusu uniform, uhaba wa magari na changamoto nyinginezo, basi hivyo ndivyo ambavyo viongozi wengine wanapaswa kuwa, clear statements and straight to the point. Ni vile mkuu hapangiwi tu lakini yule askari anajielewa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,390,047
Members 528,088
Posts 34,041,934
Top