Nini Hatima ya Balali?


H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Siku ya mkutano wa Dr Slaa pale mwembe yanga, Alisema serikali ilikuwa na mpango wa kumtorosha Balali, wakasema kuwa mpango ni kuwa akae huko amerika kwa miezi sita.

Mwanzoni sikuamini sana maneno hayo, lakini mida inavyoenda nazidi kuamini kwani siku hizo zinakaribia, licha ya visingizio vilivyochelewa sana kutoka eti anatibiwa.

Cha kujiuliza, mikakati yao baada ya miezi hiyo sita ni nini?
Kumuondoa kwenye nafasi hiyo au watu tusahau tuhuma za BOT?
Au ameondolewa kijanja kupisha uchunguzi uliokuwa unaendelea?
Na je hao wakaguzi walifanikiwa kumhoji akiwa huko america?
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Siku ya mkutano wa Dr Slaa pale mwembe yanga, Alisema serikali ilikuwa na mpango wa kumtorosha Balali, wakasema kuwa mpango ni kuwa akae huko amerika kwa miezi sita.

Mwanzoni sikuamini sana maneno hayo, lakini mida inavyoenda nazidi kuamini kwani siku hizo zinakaribia, licha ya visingizio vilivyochelewa sana kutoka eti anatibiwa.

Cha kujiuliza, mikakati yao baada ya miezi hiyo sita ni nini?
Kumuondoa kwenye nafasi hiyo au watu tusahau tuhuma za BOT?
Au ameondolewa kijanja kupisha uchunguzi uliokuwa unaendelea?
Na je hao wakaguzi walifanikiwa kumhoji akiwa huko america?
Kada mpinzani, FD pamoja na kilitime wanaweza kutupa majibu ya maswali yako.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
swali ambalo liliulizwa na halikujibiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,963
Members 475,776
Posts 29,307,990