Nini hasa kilijiri mpaka Luteni Jenerali Imran Kombe akauliwa na Askari Polisi?

aimi lyatuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2015
Messages
425
Points
250

aimi lyatuu

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2015
425 250
Mkuu Wewe ni nguli humu! Kwa uandishi flani akitoka paskali unafatia Wewe. Tofauti Wewe unacharaza vimistari vichache tu ila vimeshiba.

What happened asee...utata wa huyu spy chief na kifo chake ilikuwaje? Karibu utujuze kwa style ile ya uandishi wako.
Mkuu nina wasiwasi na wewe
 

Mwamalili

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
222
Points
500

Mwamalili

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2019
222 500
Wakuu wa jukwaa hili, ni takribani miaka 22 sasa imepita tangu Mkurugenzi mstaafu wa Idara ya Usalama, Meja Jenerali Imran Kombe alipouwawa na askari polisi mkoani Kilimanjaro.

Mengi yamezungumzwa, je ni nini kilitokea na kujiri mpaka 'deep state' ikaamua kumnyamazisha aliyekuwa boss wao?

Karibuni kwa mjadala wakuu, kama hujui basi usilete masihara.
Aliponzwa na Mrema. Over
 

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
18,023
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
18,023 2,000
Thread Ina Page Nyingi Anza Kutazama Ni Tukio La Lini Halafu Tiririka Neno Kwa Neno, Mstari Mpaka Last Page Utaelewa Kuwa Muda Wa Serikali Kufanya Kazi Inatumia
"Wild Dogs" Baada Ya Kumaliza Kula Nyama Yoyote Mwenye Damu Mdomoni Itabidi Naye Aliwe

Mbwa Mwitu Wako Care Kwenye Ulaji Wa Mnyama Wanayemuua Kuepuka Damu Kujaa Mwilini Maana Unaweza Kujitia Kwenye Matatizo
 

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
1,911
Points
2,000

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
1,911 2,000
Mkuu kazi nyingine zipo automatically kwenye damu za watu,

Embu jiulize wanajeshi wangapi tunawaona kwenye tv wanauwawa lakini kila inapo tokea nafasi makumi ya watu wanaenda kujiunga? Kazi nyingine zipo kwenye damu
Wakati mwingine watu wanafuata tu ajira

Kazi za moto wenye mapenzi nazo wachache
 

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,714
Points
2,000

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,714 2,000
Vipi kuhusu President Slim wa nchi jirani kuhusika katika mauaji.

Kombe akiwa DG wa Idara, alikuwa anajua kinachoendelea kuhusu mipango ya Slim kutaka kufanya mapinduzi nchini mwake.

Kombe aliwashauri Marais wale wasipande ndege moja wakiwa wanatoka Dar Es Salaam lakini wakawa wabishi, kilichowakuta kila mmoja anajua.

Hivyo kuna wanaoamini Slim alimfanyia faulo Kombe ili kupoteza ushahidi, na ukizingatia Kombe alishapoteza kuaminiwa na wakuu wake, hivyo ikawa kazi rahisi kwa Slim kufanya yake.
Bullshit, can't take this crap
 

Forum statistics

Threads 1,343,297
Members 515,007
Posts 32,779,645
Top