Nini hasa kilijiri mpaka Luteni Jenerali Imran Kombe akauliwa na Askari Polisi?

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
3,571
Points
2,000

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
3,571 2,000
Wakuu wa jukwaa hili, ni takribani miaka 23 sasa imepita tangu Mkurugenzi mstaafu wa Idara ya Usalama, Meja Jenerali Imran Kombe alipouwawa na askari polisi mkoani Kilimanjaro.

Mengi yamezungumzwa, je ni nini kilitokea na kujiri mpaka 'deep state' ikaamua kumnyamazisha aliyekuwa boss wao?

Karibuni kwa mjadala wakuu, kama hujui basi usilete masihara.
 

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,761
Points
2,000

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,761 2,000
Hayo Mambo Ni Magumu Hasa Unapotafutwa Ukweli Hata Kama Unajulikana Wazi
Unajua Kuhusu Sakata La Ambassador General Abrahaman Shimbo Na Trillions Moja Akiwa Civil Servant Na Liliishaje?

Hivi huyu mzee yupo wapi siku hizi ?

Na issue ya hizo pesa sidhani hata kama ilikwenda popote
 

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
1,186
Points
2,000

kwa-muda

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
1,186 2,000

Forum statistics

Threads 1,343,290
Members 515,003
Posts 32,779,210
Top