Nini chanzo cha damu kuganda kwenye mirija ya uzazi na tiba yake

The coolest jw

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
555
1,000
Mke anaumwa tumbo ni mjamzito ameenda kituo cha afya na kuambiwa kuwa damu imeganda katika mirija ya uzazi. Je kuna dawa ya kuyeyusha hiyo damu?

Na pia je akitumia hiyo dawa mimba haiwezi kutoka?
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,881
2,000
Ni mimba ya miezi mingapi? Inawezekana kuwa ni mkusanyiko tu wa hormones kama bado yuko chini ya first trimester na unaji resolve jinsi mimba inavyokua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom