Nini cha kufanya unapofumaniwa chumbani na mke/ mume wa mtu?

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
48,754
2,000
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
 

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,664
2,000
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
 

Bi nyakomba

JF-Expert Member
Mar 23, 2012
387
195
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
Hahahahaah LARA1 napendaga sana comment zako ku****nina we ni noma.
 
Last edited by a moderator:

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,474
2,000
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
Cha kufanya huwa kinakuja on the spot..., so huna haja ya kuwaza kwa sasa subiria tu tukio lenyewe utajua!
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,583
2,000
buji, hebu sema uko gesti gani nije kula deo mwana wa mwenzio?
maana kwa tambo na majisifu humu jf hujambo, mara ohhh ntamkunja, mara ntamnyonya...
hebu nipe anwani ya gesti ulipo nije kushuhudia kwa jicho langu
 

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Dec 21, 2010
11,564
1,250
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
hahahahaha. lara 1 umemaliza kazi. Salute.
 
Last edited by a moderator:

happiness win

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
2,468
0
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
Bujibuji Bwana! Yaani unajiandaa kufumaniwa!.... usiombe mkuu, mkimbize huyo pepo fasta, maana kufumaniwa ni hatari hivyo usitembee na mke/mume wa mtu. Tafuta wako ule maisha tartiiiiiiiiiiibu!
 
Top Bottom