Nini cha kufanya unapofumaniwa chumbani na mke/ mume wa mtu?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,510
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,510 2,000
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Kwanza uwe tayari kupigwa shafti endapo mwenye mali atakuwa firauni.

Pili uwe tayari kunasa kama mwenye mke kaweka tego,

Tatu uwe tayari kurogwa kama mwenye mke atakuwa anapenda sana ushirikina

Nne uwe tayari kufa kama mwenye mke ni shefa na anapenda kumaliza kesi mapema.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
hahhah@bujibuji, unataka kujaribu??
kufumaniwa ni hatari sana utafededwa wewe
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
 
Bi nyakomba

Bi nyakomba

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
387
Points
195
Bi nyakomba

Bi nyakomba

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
387 195
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
Hahahahaah LARA1 napendaga sana comment zako ku****nina we ni noma.
 
Last edited by a moderator:
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,323
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,323 2,000
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
Cha kufanya huwa kinakuja on the spot..., so huna haja ya kuwaza kwa sasa subiria tu tukio lenyewe utajua!
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
6,049
Points
2,000
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
6,049 2,000
buji, hebu sema uko gesti gani nije kula deo mwana wa mwenzio?
maana kwa tambo na majisifu humu jf hujambo, mara ohhh ntamkunja, mara ntamnyonya...
hebu nipe anwani ya gesti ulipo nije kushuhudia kwa jicho langu
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Cha kufanya kama unajua mwishoni UTAMSAMEHEE MKEO vovote itakavokuwa we NYAMAZA KIMYAAAAAAAAAA!!!!!!!!! YAANI SHUT THE F! UP!!!!!!! Chukua ZINGA la KONYAGI shushiaaaa!!!!!!!!!! Ukilogwa ukamuhadhia mtu au ukaomba ushauri ni AIBU YAKO MWENYEWE!!!!!!!!!! Jiji zima litazizima na habari juu ya mkeo kuliwa.

Siku ukishamsamehe WATU WOTE WANAJUA FLANI ALIPITA PALE NA WEWE UNAENDELEZA LIBENEKE!!!!!!!! Ila ikiwa SIRI yenu, utaumia moyoni ndio ILA HADHI YAKO YA KIUME ITABAKIA KATIKA JAMIII!!!!.

NI KAZI CHAFU ILA LAZIMA MTU AIFANYE!!!!!!!!!!
hahahahaha. lara 1 umemaliza kazi. Salute.
 
Last edited by a moderator:
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 0
Jamani naombeni mawazo yenu, maana anytime kinaweza kikanuka.
Moyo haupigi kwenye range zake za kawaida
Bujibuji Bwana! Yaani unajiandaa kufumaniwa!.... usiombe mkuu, mkimbize huyo pepo fasta, maana kufumaniwa ni hatari hivyo usitembee na mke/mume wa mtu. Tafuta wako ule maisha tartiiiiiiiiiiibu!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
nina bastola, sijui niiweke kwenye suruali au nilale nayo kitandani?
umesahau kwamba ili ufurahie zinaa lazima akili iwepo kwenye eneo la tukio, na ili ujiham na adui lazima akili iwe kwa adui.
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top