Nini cha kufanya pale unapotapeliwa gari

TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,744
Points
2,000
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,744 2,000
Hilo gari litakua la urithi,sema jamaa amepitiliza mzunguko wa kulitumia
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,046
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,046 2,000
Habari ya weekend wakuu,

Ni takribani miaka miwili nilimuazima ndugu yangu gari. Tunakaa mikoa miwili tofauti. Sasa tangu nimeanza kumuomba gari yangu, inaonyesha ni dhahiri moyo wako umekengeuka na hana dhamira ya kutaka kulirudisha gari langu. Ndugu wana JF naamini kabisa ntapata msaada wa kimawazo
Tumia piki piki!
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
14,283
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
14,283 2,000
Hujawahi miliki gari, acha kutusumbua...
Mwenye Gari hawezi fanyiwa hivi
 

Forum statistics

Threads 1,336,583
Members 512,670
Posts 32,544,200
Top