Nini cha kufanya pale unapotapeliwa gari

M

mkaa mweusi

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
45
Points
95
M

mkaa mweusi

Member
Joined Jan 14, 2011
45 95
Habari ya weekend wakuu,

Ni takribani miaka miwili nilimuazima ndugu yangu gari. Tunakaa mikoa miwili tofauti. Sasa tangu nimeanza kumuomba gari yangu, inaonyesha ni dhahiri moyo wako umekengeuka na hana dhamira ya kutaka kulirudisha gari langu. Ndugu wana JF naamini kabisa ntapata msaada wa kimawazo
 
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,166
Points
2,000
W

wakurochi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,166 2,000
Habari ya weekend wakuu,

Ni takribani miaka miwili nilimuazima ndugu yangu gari. Tunakaa mikoa miwili tofauti. Sasa tangu nimeanza kumuomba gari yangu, inaonyesha ni dhahiri moyo wako umekengeuka na hana dhamira ya kutaka kulirudisha gari langu. Ndugu wana JF naamini kabisa ntapata msaada wa kimawazo
Si uende bila taarifa ukajue kinachoendelea si unajua kwake

Unaweza ukalifuatiloa kwa mbali kujua mishe mishe kabla ya kumshukia kama mwewe.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,968 2,000
Miaka miwili gari umeihonga mkoa mwingine baharia
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,405
Points
2,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,405 2,000
Hilo gari ni lako kweli au ulilipata kimagumashi? Miaka miwili unacheka na mtu??
 
M

mkaa mweusi

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
45
Points
95
M

mkaa mweusi

Member
Joined Jan 14, 2011
45 95
Si uende bila taarifa ukajue kinachoendelea si unajua kwake

Unaweza ukalifuatiloa kwa mbali kujua mishe mishe kabla ya kumshukia kama mwewe.
Pale kwake halipo tena, maana kuna ndugu yetu mwingine mkoa huo. Na hajaliona mda sasa.
 
M

mkaa mweusi

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
45
Points
95
M

mkaa mweusi

Member
Joined Jan 14, 2011
45 95
Hilo gari ni lako kweli au ulilipata kimagumashi? Miaka miwili unacheka na mtu??
Kuna mambo ambayo yalijitokeza hapo katikati, lakini makabidhiano naye ilikuwa ni kulitunza, pindi nilipokuwa nimetoka. Sasa baada ya kurudi ndo shida imeanza. Ndipo nikaona ye ndo ndugu wa karibu
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,257
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,257 2,000
Limeandikwa kwa jina gani?
Kama lako fungua shitaka la kuibiwa
Watu wa hivi ni kuwafunga tu
Ukose usingizi kwa ajili ya tp
 
M

mkaa mweusi

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
45
Points
95
M

mkaa mweusi

Member
Joined Jan 14, 2011
45 95
Limeandikwa kwa jina gani?
Kama lako fungua shitaka la kuibiwa
Watu wa hivi ni kuwafunga tu
Ukose usingizi kwa ajili ya tp
Nashukuru "black sniper jina na kadi ya gari ni ya kwangu. Shitaka la kuibiwa unafungua mkoani kwako au kwa yule ambaye amelichukua.
 
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
2,355
Points
2,000
chuma cha reli

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
2,355 2,000
Tatizo la mademu wakiwa wanataka kitu wanajifanya kutaka kuazimwa au kukopeshwa, sasa angalia isije ikawa ndio kashajimilikisha na kadi amebadilisha jina
 
Tall Guy fam

Tall Guy fam

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2017
Messages
479
Points
500
Tall Guy fam

Tall Guy fam

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2017
479 500
Kama gari ni lako na una documents nenda polisi ripoti limeibiwa. Ila kama huna na hamkuandikishana basi kazi unayo!
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
13,257
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
13,257 2,000
Nashukuru "black sniper jina na kadi ya gari ni ya kwangu. Shitaka la kuibiwa unafungua mkoani kwako au kwa yule ambaye amelichukua.
Nenda kituo chako kaanzie hapo na uwaambie ukweli
Huyo ni mwizi kama wizi wengine tu
 
M

mkaa mweusi

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
45
Points
95
M

mkaa mweusi

Member
Joined Jan 14, 2011
45 95
Tatizo la mademu wakiwa wanataka kitu wanajifanya kutaka kuazimwa au kukopeshwa, sasa angalia isije ikawa ndio kashajimilikisha na kadi amebadilisha jina
Mkuu Chuma Cha Reli, ni mwanaume sio mwanamke
 
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
821
Points
1,000
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
821 1,000
Huyo uliyemuazima ni manzi au baharia kama wewe? Tuanzie hapo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,336,578
Members 512,670
Posts 32,544,087
Top