Nini Ambacho Familia ya Mandela Imeficha Ulimwengu Katika Hatua ya Mwisho ya Mazishi


peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Sijambo la kawaida kwa Waafrika kufanya shughuli za kuzika kuwa za kifamilia tu na baadhi ya waalikwa wa chache. Mambo haya tumezoea kuyaona huko ulaya na Amerika zaidi.

Bado na tafakari kwa nini kwa haya Mazishi ya Mandela familia wamezuia hata matangazo ya media mbalimbali kuonyesha hatua ya mwisho ya kurudi kwake kwenye udongo? Maandiko yana sema ulitoka kwa udongo utarudi kwa udongo, tatizo liko wapi hapa kuonekana ukirudi kwa udongo?
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Kawaulize pale ubarozi wa sa watakujibu sisi hatujui
mkuuuu muulize mkuu wa kaya nasikia aliongea kwenye msiba na aliona anavyozikwa
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Sijambo la kawaida kwa Waafrika kufanya shughuli za kuzika kuwa za kifamilia tu na baadhi ya waalikwa wa chache. Mambo haya tumezoea kuyaona huko ulaya na Amerika zaidi.

Bado na tafakari kwa nini kwa haya Mazishi ya Mandela familia wamezuia hata matangazo ya media mbalimbali kuonyesha hatua ya mwisho ya kurudi kwake kwenye udongo? Maandiko yana sema ulitoka kwa udongo utarudi kwa udongo, tatizo liko wapi hapa kuonekana ukirudi kwa udongo?
Kukosa kazi ya kufanya ndio huku. Wewe nani mwenye uwezo wa kuhoji maamuzi ya familia yako?
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Lakin pale si bure lazima kuna kitu.kabur halikubarikiwa,halafu sijui wameshushaje jeneza maana ilivyokuwa fasta sekunde kumi jeneza halionekani.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Hili nalo ni neno. Mimi nimeshangaa kuona wamekata mara moja.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,532
Likes
68,860
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,532 68,860 280
Majibu atatupa Shigongo kupitia magazeti yake.
 
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
217
Likes
6
Points
35
C

chambulilo

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
217 6 35
Daaah henda kazikwa na bnadam mzma eeeeeh
wazungu hata kama wamezuiwa kuonyesha au kushuhudia lakin lazima watakuwa wameona na marada yao! watatupa feedback siku zijazo! lakin kuna taarifa kuwa familia ya madiba walikuwa 15 wakati wanaenda makaburin lkn ajabu wakati wanarudi baada ya kuzika wakawa 14! Mm na wewe hatujui huyo mmoja kaenda wapi!
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Kazikwa pamoja na mtu ambaye yuko hai ndo mila inavyotaka lakini kwenye public eye wamesema anazikwa na ng'ombe dume!

Mkuu! Usemayo ni kweli ama unatumulika na wewe humu jamvini.
 
R

Rato na Nyundo

Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
42
R

Rato na Nyundo

Member
Joined Oct 29, 2013
9 0 0
Wamemfanya kama balali.wamezika jeneeza tupu yeye hayupo
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,050