Ningekuwa Saed Kubenea, ningewalipua watuhumiwa wa Escrow kupitia Stanbic wiki hii ya lala salama

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,769
2,000
Nasema ningekuwa mimi ndio Kubenea, ningewalipu kwa kuwataja hadharani wale wote waliokwapua mabilioni ya Escrow kupitia Bank ya Stanbic na wala nisingesubiri kuingia Bungeni kwanza.


Hawa wenzetu propaganda zao zimevuka mipaka na kwakweli zinakera mno na kuudhi hivyo sio wa kucheka nao hata kidogo ni kuwalipua bila huruma pale inapowezekana.
 

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,364
2,000
Hawana ubavu huo mana mafisadi wa Escrow wengine wako Chadema. Chadema iliyokuwa kiboko ya mafisadi leo imegeuka kuwa kimbilio la mafisadi.
 

Luqash

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
916
195
Nasema ningekuwa mimi ndio Kubenea, ningewalipu kwa kuwataja hadharani wale wote waliokwapua mabilioni ya Escrow kupitia Bank ya Stanbic na wala nisingesubiri kuingia Bungeni kwanza.


Hawa wenzetu propaganda zao zimevuka mipaka na kwakweli zinakera mno na kuudhi hivyo sio wa kucheka nao hata kidogo ni kuwalipua bila huruma pale inapowezekana.

Ndio ujiulize, kwanini hawalipuliwi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom