Ningekuwa Meya wa Arusha ningejiuzulu kuepusha maumivu na maafa mengi zaidi


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Nadhani 'Meya" Gaudence Lyimo anatambua kwamba yote haya yanatokana na yeye kuwa 'Meya' kwa njia ambazo hazikuwa za halali na kendelea kung'ang'ani wadhifa huo. Sijui ni Wanarusha wangapi wamesha poteza maisha kutokana na 'umeya' wake na nashangaa iwapo atakuwa ana peace of mind hasa akijua yote hayo yanatokana na yeye.

Na sidhani iwapo viongozi wakuu wa CCM akiwemo JK anaweza kumwambia ili kuepusha damu zaidi kumwagika "tafadhali achilia ngazi -- nitakutafutia mlo mahali pengine."

INASIKITISHA SANA!
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Huo ungekuwa uamuzi mzuri sana kwake, lakini hawezi kufanya hivyo kwa sababu ya tumbo
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,660
Likes
252
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,660 252 180
Ccm na mauaji ni mtu na binamu yake. Kamwe hawezi jiuzuru.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Kwake ni kama tambiko, si unajua hii ni Afrika Bana, wala hawezi kushtuka kwani anatimiza matakwa ya wakubwa wake.
 
U

Ukombo Mongi

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
U

Ukombo Mongi

Member
Joined May 21, 2013
73 0 0
umesema kweeli.. yote haya yasingetokea kama uchaguzi wa meya ungefanyika kwa kufuata utaratibu stahili. pia namlauumu Pinda aliyetetea uasi huo hadi bungeni bila aibu..
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Nadhani 'Meya" Gaudence Lyimo anatambua kwamba yote haya yanatokana na yeye kuwa 'Meya' kwa njia ambazo hazikuwa za halali na kendelea kung'ang'ani wadhifa huo. Sijui ni Wanarusha wangapi wamesha poteza maisha kutokana na 'umeya' wake na nashangaa iwapo atakuwa ana peace of mind hasa akijua yote hayo yanatokana na yeye.

Na sidhani iwapo viongozi wakuu wa CCM akiwemo JK anaweza kumwambia ili kuepusha damu zaidi kumwagika "tafadhali achilia ngazi -- nitakutafutia mlo mahali pengine."

INASIKITISHA SANA!
Haaa kwani uyo meya ndo anaua watu?
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Angalieni chanzo cha hayo yote ni nini na nani?
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,555
Likes
3,077
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,555 3,077 280
Kwa nini usiseme Chadema ndio chanzo kwa sababu ya kugombea kitu cha umeya kinguvu?
 
U

Ukombo Mongi

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
U

Ukombo Mongi

Member
Joined May 21, 2013
73 0 0
Nafikiri, haya matatizo na maafa yote yasingetokea Kama taratibu zote stahili za kumchagua meya wa Arusha mjini Gaudence Lyimo 2010 zingefuatwa. Hivi huyu Lyimo anajisikiaje kwa haya yanayotokea? ana amani moyoni mwake? kama huu umeya ni halali yake, Mungu ambariki sana pamoja na Pinda, lakini kama utaratibu ulichakachuliwa, damu hii itamlilia Lyimo na Mungu atajibu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,486
Members 490,428
Posts 30,482,997