Ninayatambua na kuyakubali matokeo yanayotangazwa na tume


D

david2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
238
Likes
15
Points
35
D

david2010

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
238 15 35
nonsense
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
all is set for swearing in the new president.
 
E

ezra1504

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
E

ezra1504

Member
Joined Nov 2, 2010
55 1 0
Matokeo ya Bagamoyo au ya Urais nchi nzima?Atakuwa rais wa wakwere ila sio sisi wengine. Najua mnafurahia umasikini wenu huo na hamna cha kupoteza, so go to hell with your ccm. Soon or later you will know what is the source of all evils that happened in Kenya,Rwanda,Burundi and other places.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Matokeo ya Bagamoyo au ya Urais nchi nzima?Atakuwa rais wa wakwere ila sio sisi wengine. Najua mnafurahia umasikini wenu huo na hamna cha kupoteza, so go to hell with your ccm. Soon or later you will know what is the source of all evils that happened in Kenya,Rwanda,Burundi and other places.
Ni Rais wa wote na kodi utakatwa kwenye mshahara au biashara yako na kupelekwa kwake kwa ajili ya utendaji wa serikali. Usijidanganye ya Rwanda , Kenya , Burundi nk hayatatokea Tanzania. Mmeshindwa kuweni wapole , jipangeni hamkuwa na jipya safari hii ndio maana wengi wa watanzania hawakuwachagua.
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Matokeo ya Bagamoyo au ya Urais nchi nzima?Atakuwa rais wa wakwere ila sio sisi wengine. Najua mnafurahia umasikini wenu huo na hamna cha kupoteza, so go to hell with your ccm. Soon or later you will know what is the source of all evils that happened in Kenya,Rwanda,Burundi and other places.
Kuna baadhi ya wakwere waliipigia CHADEMA kura, so ondoa ukabila katika hili
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
CCM amani kwako.... na umenifurahisha sana wewe kama CCM kusaini kwa jina hilo, it shows how low you have gone, from the mighty Nyerere days to a shipwreck master mkwere and his family and allies
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,232
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,232 306 180
Ni Rais wa wote na kodi utakatwa kwenye mshahara au biashara yako na kupelekwa kwake kwa ajili ya utendaji wa serikali. Usijidanganye ya Rwanda , Kenya , Burundi nk hayatatokea Tanzania. Mmeshindwa kuweni wapole , jipangeni hamkuwa na jipya safari hii ndio maana wengi wa watanzania hawakuwachagua.
hapo kwenye red, but yet makamba, mwinyi, jk mwenyewe maana nyumba yake iko morocco-regency, kinana, usalama wa taifa, vigogo wote wa ccm na serikali waishio osterbay, masaki, mikocheni, msasani, makumbusho/kijitonyama, mbezi beach, kunduchi, tegeta wameichagua chadema (Mdee) iwawakilishe Bungeni
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
CCM amani kwako.... na umenifurahisha sana wewe kama CCM kusaini kwa jina hilo, it shows how low you have gone, from the mighty Nyerere days to a shipwreck master mkwere and his family and allies
So ulitaka nisaini kwa jina gani. How is someone goes low by supporting CCM? Your dream was CHADEMA or CUF to score 100%! Not possible in any democratic setting. Mgefurahi tu na hako kaushindi kadogo mlikopata na mkatulia kupanga mikakati ya kutukabili tena 2015 mkitambua kuwa hatujalala bado.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
So ulitaka nisaini kwa jina gani. How is someone goes low by supporting CCM? Your dream was CHADEMA or CUF to score 100%! Not possible in any democratic setting. Mgefurahi tu na hako kaushindi kadogo mlikopata na mkatulia kupanga mikakati ya kutukabili tena 2015 mkitambua kuwa hatujalala bado.
so wewe ni makamba, mkweer au kinana? maana CCM ni chama na sio mtu, au wewe ndio chiligati? msemaji?
 
J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
WANATAKA WAKAMALIZIE ZILE ZILE DILI ZA VITAMBULISHO, NA KUUZA KIGAMBONI KWA BUSH, KWAHIYO WANATAKA WAUZE KILA KITU KUBAKIE NA UMASKINI PEKEE, NYERERE ALIKUWA ANA ANGALIA MBALI SANA NA HATA KUMPITISHA MKAPA BADALA YA KIKWETE, ALIJUA HANA UWEZO WA KUENDESHA HII NCHI, SASA NA ANZA KUONA ALICHOKUWA ANA MAANISHA BABA WA TAIFA:sad:
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
so wewe ni makamba, mkweer au kinana? maana CCM ni chama na sio mtu, au wewe ndio chiligati? msemaji?
herufi za mwanzo za majina yangu matatu ni CCM, dhambi iko wapi? unaweza kuendelea kuchakachua ili kung'amua majina halisi. Mmeanza kutafiti nani huyu anajiita CCM badala ya kuangalia huyu mtu anasema nini hapa! Mnapenda kupindisha mada ilimradi tu mpoteze umma. Matokeo ndio hayo yanakamilishwa na hakuna hata sehemu moja ambapo uchaguzi wa rais ulirukwa ukiacha kasoro fulani katika maeneo ya wabunge na madiwani. Jumlisheni hizo kura ili mhakikishe kuwa huyo anayetajwa ndiye mshindi.
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Ni Rais wa wote na kodi utakatwa kwenye mshahara au biashara yako na kupelekwa kwake kwa ajili ya utendaji wa serikali. Usijidanganye ya Rwanda , Kenya , Burundi nk hayatatokea Tanzania. Mmeshindwa kuweni wapole , jipangeni hamkuwa na jipya safari hii ndio maana wengi wa watanzania hawakuwachagua.
dawa zako za ukichaa hukumaliza?? rudi milembe..
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Na ukiisha kutukana hivyo utamfanya Slaa kuwa rais? Kweli akili ya mjinga humtosha yeye mwenyewe.......
na yako pia inakutosha wewe mwenyewe so huna tofauti na huyo unayemwita mjinga..
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
So ulitaka nisaini kwa jina gani. How is someone goes low by supporting CCM? Your dream was CHADEMA or CUF to score 100%! Not possible in any democratic setting. Mgefurahi tu na hako kaushindi kadogo mlikopata na mkatulia kupanga mikakati ya kutukabili tena 2015 mkitambua kuwa hatujalala bado.
sure, hamjalala na mnategemea kuiba kura tena sio?? subirini moto tuu, simaanishi wa ahera (kama imani yako inasema ivo), namaanisha hapa hapa bongo...mtaiba kura, tutawachapa, mtajirudishia, tutaanza kuchapana, tutachapana mpaka tuone mwisho wake....dalili ona arusha na mwanza..mngelazimisha kule matokeo yatangazwe otherwise muone..sasa soon tutakuwa na mwanza na arusha nchi nzima..afu tuone kama mtaongea haya mavi yenu mnayoyanukisha hapa..
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,944