Ninawahamasisha wenye magari binafsi kugoma!

  • Thread starter Nichumu Nibebike
  • Start date

Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,202
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,202 280
Poleni kwa manyanyaso mnayoyapata pamoja na kugeuzwa na jeshi la polisi kikosi cha usalama wa bara barani kuwa kitega uchumi kipya na chanzo chao cha kuongezea mapato na kujipatia sifa.
'These people have made u fool of theirs and now its your time to make them fool of themselves'.
'They have shown us who they are and now its our time to show them who we are'. ..
Nawahamasisha myapaki magari yenu nyumbani kwa mda wa wiki moja au mbili hivi na muwe mnayaendesha nyakati za usiku ili tuone watakamata nini.
Hakuna haki inayokuja kirahisi.. Wacheni bara bara nyeupe polisi waweke magari yao.. Mkiwachekea mishahara yenu itaishia kwenye fine huku watoto wenu wanakufa njaa.
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,954
Likes
3,330
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,954 3,330 280
Mmmmmh
 
M

magulyati

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
16
Likes
1
Points
5
M

magulyati

Member
Joined Oct 17, 2012
16 1 5
Poleni kwa manyanyaso mnayoyapata pamoja na kugeuzwa na jeshi la polisi kikosi cha usalama wa bara barani kuwa kitega uchumi kipya na chanzo chao cha kuongezea mapato na kujipatia sifa.
'These people have made u fool of theirs and now its your time to make them fool of themselves'.
'they have shown us who they are and now its our time to show them who we are'. ..
Nawahamasisha myapaki magari yenu nyumbani kwa mda wa wiki moja au mbili hivi na muwe mnayaendesha nyakati za usiku ili tuone watakamata nini.
Hakuna haki inayokuja kirahisi.. Wacheni bara bara nyeupe polisi waweke magari yao.. Mkiwachekea mishahara yenu itaishia kwenye fine huku watoto wenu wanakufa njaa.
Kweli kabisa kuna haja ya kufanya hivyo, siku hizi napita chocho tuu
 
K

Kweyee

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
212
Likes
157
Points
60
K

Kweyee

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2016
212 157 60
Poleni kwa manyanyaso mnayoyapata pamoja na kugeuzwa na jeshi la polisi kikosi cha usalama wa bara barani kuwa kitega uchumi kipya na chanzo chao cha kuongezea mapato na kujipatia sifa.
'These people have made u fool of theirs and now its your time to make them fool of themselves'.
'they have shown us who they are and now its our time to show them who we are'. ..
Nawahamasisha myapaki magari yenu nyumbani kwa mda wa wiki moja au mbili hivi na muwe mnayaendesha nyakati za usiku ili tuone watakamata nini.
Hakuna haki inayokuja kirahisi.. Wacheni bara bara nyeupe polisi waweke magari yao.. Mkiwachekea mishahara yenu itaishia kwenye fine huku watoto wenu wanakufa njaa.
Neno hilo, maana jamaa mmmm we acha tu!? !
 
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
1,094
Likes
869
Points
280
dexterous

dexterous

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
1,094 869 280
Walinilamba 50 juzi daah acha tu
 
IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
137
Likes
41
Points
45
IamHumble

IamHumble

Senior Member
Joined Dec 4, 2016
137 41 45
Watawapiga bao madereva wa daladala. Njaa ikizidi watakimbilia hadi magari ya mwendokasi. Mentalities zao zishaoza na rushwa
Watawapiga bao madereva wa daladala. Njaa ikizidi watakimbilia hadi magari ya mwendokasi. Mentalities zao zishaoza na rushwa
Kati ya watu ambao huwa ninawaombea ni trafiki...hawa watu kama una kihela mfukoni mpe tu, sio rushwa..yaan mpe km kumsaidia
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,762
Likes
4,021
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,762 4,021 280
Na huu msimu wa sikukuu,Mbona balaa.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,716
Likes
7,458
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,716 7,458 280
Hapa sitii neno ila nakata pote madereva sisi nao kwa kuvunja sheria hatujambo matraffic nao muda mwingine ni shida tu
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,876
Likes
4,895
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,876 4,895 280
Mkuu, hali sasa inasikitisha sana
Trafic wanawinda magari binafsi kama kitoweo
Parking 4500-5000 kwa siku
Bado tulipe kodi kwenye
Mafuta
Insurance
Road licence
Unapo Import
Magari ya dola mia tatu unalipia milioni had 9 TRA
Na bado unasumbuliwa hivi, ngoja tuish kama wanavotaka, mashetani tuwe wengi, tuone uchumi utajengwa na nani.
tutagombania daladala mchana, usiku na jumapili ndio tunatoka nayo tuone unanipatia wapi
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,760
Likes
17,415
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,760 17,415 280
Hawa watu akili zao ndogo
 
Dume suluari

Dume suluari

Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
15
Likes
2
Points
5
Age
108
Dume suluari

Dume suluari

Member
Joined Nov 30, 2016
15 2 5
STK, SU na DFP watazitoza faini na zenyewe
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
15,508
Likes
22,202
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
15,508 22,202 280
Matraffic ni janga hasa Tazara...

Mi wakinisimamisha tuu ni mwendo wa kumuonesha indicator kuwa napaki, then ndukiii....
 
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
799
Likes
889
Points
180
Age
51
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
799 889 180
Kwa uendeshaji wenu mbovu lazima kulipa fine hakuna namna
Kinachoshangaza ni pale wanapokamata na kukutaka ulipe fine kisa kuna abiria hajafunga mkanda. Lkn wakati huo huo hakuna hata mmoja ktk daladala aliyefunga mkanda ikiwa ni pamoja na dereva na wala hawaguswi. Tatizo ni nn hapo?
 
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
814
Likes
626
Points
180
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
814 626 180
Mkuu,, hilo wazo zr sn Kama tungempata mtu Kama yule mzee wa kutetea Bandari angeenda kuhamasisha huu mgomo kwa kweli.

Wanakera hadi wananuka jasho kwa kukaa juani kutuvizia barabarani wezao.

Utakuta MTU unakula kipupwe kwenye gari lako Mara unaambiwa simama fungua dirisha.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,348
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,348 280
Serikali imefilisika, kibaya zaidi haikopesheki.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144