ninauza set ya vifaa vya mazoezi vya body building ambavyo ni locally | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninauza set ya vifaa vya mazoezi vya body building ambavyo ni locally

Discussion in 'Matangazo madogo' started by E52, Oct 22, 2012.

  1. E

    E52 Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau ninauza set ya vifaa vya mazoezi vya body building ambavyo ni locally made ila ni vya chuma,,vifaa hivyo ni BARBELL yenye plate 6 (each plate ina uzito wa kilo 1O),DUMBELLS-set moja za kilo 10,..na dumbell set moja zina kilo 15,BENCH kwa ajili ya bench press na incline press..nauza vyote kwa jumla...bei ni 250,000/=..reason ya kuuza : nimenunua vifaa vipya...kwa mawasiliano piga 0756090222
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukiweka picha unaweza ukanitia muwasho, yani ukani-turn on!
     
  3. t

    tlc trans Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ushauri wa bure tupia picha tuone!
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    nani anataka kujazia mkono mmoja?
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    Haswaa!
     
  6. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yeah tupia pic Mkuu.
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,999
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    picha muhimu mkuu...wanunuzi tupo....
     
  8. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Vifaa vyenyewe viko mkoa gani
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kuna vya kupunguza au kutoa tumbo hapo???
     
  10. E

    E52 Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vifaa vipo dar....naweka picha soon
     
  11. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwa nini umenunua vifaa vipya ilhali unavyo hivyo tayari? Ina maana havijakidhi viwango ama?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Navihitaji sana hivyo hebu tupia picha hapa.
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Je nikihitaji benchi pekee unauzaje
     
  14. E

    E52 Member

    #14
    Dec 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vifaa vipo wakuu
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    Si utakua unageuza geuza chuma kila siku?
     
Loading...