Ninaumwa kichwa upande mmoja nahitaji ushauri na msaada

mollel mollel

Member
Oct 8, 2018
13
45
Nina tatizo la kuumwa kichwa kwa upande mmoja nikimeza dawa ya maumivu bado haiponi, na imefikia kiwango ya kwamba ikianza kuuma zaidi naishiwa nguvu hv, pia najiskia kuchoka mda wote na nikijaribu kulala nashindwa kunakuwa na mshtuko fulani nashtuka so nashindwa hata kulala.

Wadau naombeni ushauri kuhusu hili.
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
6,043
2,000
Nenda pharmacy nunua advil migraine kidonge kimoja 1,500 kwa siku utahitaji 1×3(vidonge 3) lete mrejesho utanishukuru sana.


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
5,550
2,000
Nina tatizo la kuumwa kichwa kwa upande mmoja nikimeza dawa ya maumivu bado haiponi, na imefikia kiwango ya kwamba ikianza kuuma zaidi naishiwa nguvu hv, pia najiskia kuchoka mda wote na nikijaribu kulala nashindwa kunakuwa na mshtuko fulani nashtuka so nashindwa hata kulala.

Wadau naombeni ushauri kuhusu hili.
Nenda hospitali ukacheki mambo ya presha.

Inawezekana presha yako imepanda,kuna kipindi hata mimi kiliwahi kunitokea kitu kama hicho kutokana na uzito wangu kuzidi kiwango kwa sababu nilikuwa nakaa sana nyumbani nilipokuwa likizo siendi kazini.

Baada ya hapo nilikwenda hospitali nikapewa vidonge kwa ajili ya kushusha presha hata hivyo sikupenda kuvitumia nikaona nianze kufanya mazoezi ya kupunguza uzito sasa hivi nimeanza kuwa sawa.
 

Kurunzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2009
5,849
2,000
Dalili za BP wahi mapema hospital ikizidi hapo utapata shida ya stroke
 

Mark mod

JF-Expert Member
Mar 10, 2019
284
500
Na kapicha nimetupiamo
Screenshot_20201101-060724.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom