Ninatoa huduma ya Kusafirisha mizigo kwa wanahitaji hapa mkoani Singida


jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,347
Likes
1,387
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,347 1,387 280
Rejea kichwa. cha habari hapo juu,
Nina lorry saba za tani 30 zipo hapo Singida mjini,ninatafuta mizigo ya kusafirisha kwenda Morogoro,Pwani na hata Dar es salaam,bei ni maelewano kufwatana na umbali.
Mwenye mzigo tafadhali tuwasiliane kwa pm au namba 0783724242
Ahsanteni.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,347
Likes
1,387
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,347 1,387 280
Jaribu mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,048
Members 463,005
Posts 28,533,532