Ninata kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninata kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Alfonce Leonard, Dec 29, 2010.

  1. A

    Alfonce Leonard New Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nisaidieni wapi nipatekazi za kilimo baada ya kuhitimu shahada ya kilimo. Ninasoma mwaka wamwisho katika chuo kikuu cha kilimo cha sokoine (SUA) ninahitimu mwezi agost 2011.
     
  2. m

    mmlaponi Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana maliza kwanza ndipo uwaze kazi!kunakshikwa mwaka wa mwisho!ajira wizara ya kilimo zipo za kumwaga!
     
Loading...