Ninarajia week ijayo kuwashitaki St.Augustino school

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Kiukweli naombeni ushauri ndugu, wamempunguza mwenangu kwa hoja nyepesi Sana, ikizingatiwa wakati wa kujiunga na form one alifaulu kiwango wanachotaka 78 percentage..
Ni kabiti kangu ka kike atii kalichewa siku tatu mwezi wa 6 kurudi shule. Ati issue ya wastani kwamba ana 56 percent kwa hiyo hawezi kwenda form 2, atii huwa hafanyi vizuri home work anazopewa na mwalimu.
Jibu ni nani anapaswa kulaumiwa Mimi ninayetoa million 3 kila mwaka ili mwanangu afike viwango au wao wanaopokea pesa.
Mbaya zaidi WAZIRI NDALICHAKO amewahi kuliongelea hili la upunguzaji wa watoto kwamba lina wadissmoral watoto.

Wakuu naomba ushauri wanipe kiasi gani kwa kumpotezea mtoto wangu muda mrefu shule kwao na kuniambia atii sasa nitafute shule nyingie
 

onduru ogy

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
1,130
2,000
Mkuu sasa mwanao kama ni kilaza na wewe unatetea ukilaza wake huoni kama unachangia mtoto wako kuzidi kiwa kilaza?

Sasa hutaki kwamba mwanao lafeli?

Mtungie mtihani mfaulishe kwa silimia 100 halafu umdahili kwako.


Shule za bure za serikali si zipo na hakuna kufanya mtihani wa mchujo nadhani ndo kunamfaa mwanao

Mpeleke serikalini atapeta na ukilaza wake mpaka UDOM kwa akina J
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Mkuu sasa mwanao kama ni kilaza na wewe unatetea ukilaza wake huoni kama unachangia mtoto wako kuzidi kiwa kilaza?

Sasa hutaki kwamba mwanao lafeli?

Mtungie mtihani mfaulishe kwa silimia 100 halafu umdahili kwako.


Shule za bure za serikali si zipo na hakuna kufanya mtihani wa mchujo nadhani ndo kunamfaa mwanao

Mpeleke serikalini atapeta na ukilaza wake mpaka UDOM kwa akina J
Mimi ndio nafundisha mtoto mkuu au walimu.
Kama ameweza kufanya interview na akafaulu kwa 78 percent .sasa iweje leo waseme hajafika mipango. Nani anapaswa kulaumiwa
Si hii shule imemfanya mtoto wangu kuwa kilaza
 

mwena

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
653
500
Kama unaubavu wa kupambana pambana nao , kama huna uwezo huo tafuta shule nyingine nzuri umhamishe mwanao. Kwa vile ana msingi mzuri ana nafasi nzuri yakufanya vizuri zaidi
 

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
1,208
2,000
Kama unaubavu wa kupambana pambana nao , kama huna uwezo huo tafuta shule nyingine nzuri umhamishe mwanao. Kwa vile ana msingi mzuri ana nafasi nzuri yakufanya vizuri zaidi
Wakati nafanya jitihadi za kumhamisha shule nataka pia kupambana nao nione mwisho wa hizi shule za st.
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
wastan wa 78 alipata lin na huo wa 56 amepata lini c unajua kuna kupanda na kushuka Mimi Ntakuja Kuwa Na Shule Yangu Ntakua Na Katiba Yangu Mwanafunzi Usipofikisha Wastan Uliowekwa Ni Kwenda Kwenu Hata Kama Baba Ako Waziri , Kama Wasipoweka Mchujo Watoto Watapimwaje Sasa We Mzaz Mpeleke Mwanao Shule Kama Feza Sheria Zao Pale Co Kama Za Shule Zenu Za Kata Maswala ya gvt kupangia shule za prvt siyapend maana waajiri wanalipa vzr walim wao tena wanawatoa mbali mf kenya , nk alaf uje unipangie wastan nakwambia wazaz kama nyie hamfai kabsa ,,HATUFUGI MBWA ASIYE bweka
 

issawema

JF-Expert Member
May 30, 2013
776
1,000
Mkuu sasa mwanao kama ni kilaza na wewe unatetea ukilaza wake huoni kama unachangia mtoto wako kuzidi kiwa kilaza?

Sasa hutaki kwamba mwanao lafeli?

Mtungie mtihani mfaulishe kwa silimia 100 halafu umdahili kwako.


Shule za bure za serikali si zipo na hakuna kufanya mtihani wa mchujo nadhani ndo kunamfaa mwanao

Mpeleke serikalini atapeta na ukilaza wake mpaka UDOM kwa akina J
udom imekujaje hapa ww gasho
 

delako

JF-Expert Member
Oct 6, 2012
2,596
2,000
Hatapataje shule nzuri wakati ni kilaza
Kama unaubavu wa kupambana pambana nao , kama huna uwezo huo tafuta shule nyingine nzuri umhamishe mwanao. Kwa vile ana msingi mzuri ana nafasi nzuri yakufanya vizuri zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom