Ninaomba wana jf tuijadili picha hii.


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
IMG_0196.JPG


Na Mwandishi wetu Happy
Katika hali iliyoonekana kuwavutia watanzania wengi waishio nchini Urusi, Tawi la CCM Moscow limefanya sherehe ya kumpongeza Mwenyekiti wa CCM na Raisiwa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dk. Jakaya Mrisho Kikwete kwa ushindi mkubwa alioupata katika uchaguzi uliofanyika hivi karibuni. Sherehe hiyo iliyoanza majira ya saa kumi na moja jioni ya tarehe 27/11 na kumalizika majira ya saa kumi na mbili na nusu asubuhi ya tarehe 28/11 iliwavutia sii tuu watanzania waishio nchini Urusi na Maeneo ya jirani, bali pia natu wengine wasio watanzania.

Miongoni mwa wageni muhimu waalikwa na Capt. Mstaafu Jaka Mwambi ambaye pia aliwahi kushika nafasi mbalimbali za uongozi Tanzania ikiwemo ukatibu mkuu msaidizi wa CCM Taifa. Mh. Mwambi katika htuba yake kwa wapenzi, wanachama na wakereketwa wa CCM waliohudhuria amesisitiza kuwa vijana sio tuu taifa la kesho, ila pia ni Taifa la Leo na la Keshokutwa. Mh. Mwambi amesema kuwa vijana wasifikirie kuwa kujiunga na chama ni kujinufaisha kifedha, bali ni kukomaa kimawazo na kisiasa na lengo kubwa ni baadae kuwatumikia wananchi na sio wananchi kuwatumikia.

Mwenyekiti wa Tawi la CCM Urusi Dk. Alifred Kamuzora katika hotuba yake alihoji kuwa katika uchaguzi wa hivi karibuni, ambapo wapinzani wanadai matokeo yalichakachuliwa, isije kuwa wenyewe wanaotoa madai hayo ndio waliojichakachua wenyewe. Akisisitiza jambo, Dk. Kamuzora alisema Matokeo ya Uchaguzi kuanzia ya uraisi hadi wabunge na madiwani yalikuwa sio ya ubabaishaji na uchaguzi ulikuwa huru na, salama na Haki, hata taarifa ya waangalizi wa Umoja wa Ulaya, Umoja wa Africana SADC walithibitisha hilo. Aither Dr. Kamuzora alisisitiza kuwa katika kipindi cha mwanzo cha uongozi wa Raisi Kiwete CCM imefanikiwa kwa kiasi kikubwa kutimiza ilani yake ya uchaguzi. Katika kauli mbiu ya CCM ya Maisha Bora kwa kila Mtanzania, CCM imeweza kuboresha huduma za hospitali, kuongeza shule za msingi, shule za sekondari kwa kila Kata na hata vyuo vikuu nchini vimeongezeka kutokana na sera na Ilani ya CCM.
Mengine ni uboreshaji wa mahakama huru, ambapo watanzania wameshuhudia hata watu waliowahi kushika nyadhifa mbalimbali serikalini wakisimama kizimbani, uboreshwaji wa chombo imara cha dola, jeshi la Polisi, Jeshi la Wananchi, na Jeshi la kujenga Taifa.
Aidha, CCM imeweza kuboresha elimu, maji, umeme, barabara nk. hayo ndio maisha bora yanayozungumzwa.


source: http://ccmmoscow.blogspot.com/2010/11/tawi-la-ccm-moscow-lafanya-sherehe.html
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Hahahah sura zao zinaonyesha hao ni majuha!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Inaelekea hata wao hawamtambui JK km ni rais mbona picha yake wamiharibu machoo:teeth::teeth::teeth:
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mkuu waambie hiyo picha ya rais imechakaa waibadilishe.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Aibu ya mwaka kwa nyie wanywa VODKA huko urusi kusema uchaguzi haukuchakachuliwa wakati sisi tuliopo nchini tuliopiga kura tunasema ulichakachuliwa. Najua mnajipendekeza kwakuwa mmepata nafasi za upendeleo kwenda huko kusoma ndo maana mnatumia huo ujanja kujibu fadhila. Hivi hamjionei huruma kuwa hata huko mliko mnazurura mahotelini kufanya vibarua vya kuosha vyombo kwa ujira mdogo na wakati mwingine mnafagia barabara, kazi ambazo huku bongo wasomi piga ua hatukubali coz tunafanya kazi tulizosomea. Hamuwaonei huruma wazazi na ndugu zenu wanaozidi kuzama ktk dimbwi la umaskini kwa sababu ya ccm na jk wake nyie mnasherehekea. Ole wenu mrudi nyumbani muone moto mtakapotembea mwaka mzima na vyeti kwenye bahasha bila mafanikio kwa kuwa sera mbovu za ccm zimeshindwa kutengeneza ajira za maana kwa watz na nyie hamuepuki huu mtego hata mjipendekeze vipi....
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hao ni wakereketwa au ni baadhi ya hao hao mafisadi waishio hapo? Alichokisema Capt Jaka kina mashiko zaidi kwani wajue kuwa wanapaswa kuwatumikia wananchi na si wananchi wawatumikie wao....
Hata hivyo inatia kichefuchefu kwa maneno yake haya ...''Mwenyekiti wa Tawi la CCM Urusi Dk. Alifred Kamuzora katika hotuba yake alihoji kuwa katika uchaguzi wa hivi karibuni, ambapo wapinzani wanadai matokeo yalichakachuliwa, isije kuwa wenyewe wanaotoa madai hayo ndio waliojichakachua wenyewe. Akisisitiza jambo, Dk. Kamuzora alisema Matokeo ya Uchaguzi kuanzia ya uraisi hadi wabunge na madiwani yalikuwa sio ya ubabaishaji na uchaguzi ulikuwa huru na, salama na Haki, hata taarifa ya waangalizi wa Umoja wa Ulaya, Umoja wa Africana SADC walithibitisha hilo. Aither Dr. Kamuzora alisisitiza kuwa katika kipindi cha mwanzo cha uongozi wa Raisi Kiwete CCM imefanikiwa kwa kiasi kikubwa kutimiza ilani yake ya uchaguzi''haya ni maneno ya mtu asiyekuwa na hekima na sidhani kama huo uwenyekiti wa tawi hakika litakuwa tawi la wajinga wenzie!

Kumbe wapo watanzania waishio nje ya Tanzania wanamawazo mgando kama haya? Inasikitisha sana!
 
S

Siao

Member
Joined
Jan 4, 2008
Messages
96
Likes
0
Points
0
S

Siao

Member
Joined Jan 4, 2008
96 0 0
mgando mgando...

hata wao wanajua wanabembeleza vyeo... hawako serious!!

mtu mweye akili timamu huwezi kufanya wanachofanya...

ole wao watu wetu wa vijijini waliokwisha amka wajue ujinga huu hapa...
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
Dr. FEKI hao ndio wakirudi huku wanatunyesha sumu wafie mbali.

Wamepigwa bari hadi nyuso zimeganda, haya ndiyo tangu yazaliwe yana "gene za kutokuelewa" inherited genetically hayawezi kubadilika.

Pia "VODKA" ZINAUA SANA THINKING CAPACITY.

HUYO KAMUZORA HAELEWI CHOCHOTE na ukute wakati akihutubia alikuwa KESHA KATA KILAJI "VODKA"

AKAWA ANATEMA KAM ZA babu YELSIN, merehemu mungu amrehemu.Amen

Ila ngonjera za KAMUZORA inaonyesha jinsi gani ni MTU WA KUKARIRI.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,163
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,163 280
majuha hawa.....illiterates.....hawajui kuchambua maziwa na tui....nadhani kama walienda kupata elimu basi haijawasaidia kitu...wabaki huko huko hadi fikra mgando zitakapowaisha...nonsense n' hopless...mnatia kinyaa...wengine mnaonekana watu wazima...watoto wenu watarithi nini...mbaki huko huko na kizazi chenu chenye mawazo ya kufa...msije mkaongeza matatizo tanzania...
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Mbona wanaonekana kuchoka na kukata tamaa ya maisha heheheh!:help:
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
This is what UWT can do best kuwa neutralise watanzania mlioko nje. specifically kwa ajili ya CCM. Tusiwashangae hawa tu wa Urusi hata huko UK USA, kuna matawi.

Hatujawai kusikia watanzania wakimarch au kufanya demosntation kwenda ubalozi wa tanzania wakitaka serikali ishughulikie mafisadi.

Wote wa tanzania wa nje na ndani .Tumebaki kuelezea hisia zetu electronically kupitia JF. SIku si nyingi na JF itakuwa chombo cha UWT.
 
M

mpingomkavu

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mpingomkavu

Member
Joined Nov 26, 2010
97 0 0
Hear say, kwani hawakuona hata karatasi za kura zilikuwaje
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Tulioko nchini ndo tunajuwa kilichoendelea, wenyewe wako Urusi hata kura hawakupiga lakini kiherehere kibao. Kunyweni VODKA mlewe mkalale mkimaliza masomo ndo wa kwanza kukimbia nchi huku mmechukua mikopo ya kodi zetu.
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Imekuwa ni mtindo kwa watanzania wenye uroho wa madaraka waishio nje kujitambulisha kama wanachama wa chama cha mapinduzi CCM kwa kuwa ndiyo ina dola na inamilki serikali ili iwe rahisi kwao kuingizwa kwenye system wakirudi. Eti kwa kuwa wako nje wakija waonekane ni watu muhimu wa wanaoipenda CCM. Hii inadhihirisha tabia mbovu tu ya mwafrika ya kupenda ulafi na njia rahisi kwenye maisha.

Hao ni manyan'gau kama manyan'au au mafisadi wa bongo wanajiandaa kunywa damu zetu ila kabla hawajafanya hivo mtanzania mzalendo wa kweli kama Dr Slaa watakuwa wamatukomboa na hao mafisi wa CCM na hao wanafunzi wa nchi za nje wanaonusa harufu ya damu yetu na wanatamani wapewe wanywe wakimaliza hizo degrii zao feki zisizowakomboa kuwa wazalendo na kupigania baba na shangazi zao maskini kijijini na badla yake wanataka wawanyonye hao hao maskini.
Mmelaaniwa na namwomba shetani awatangulie vyema mtafune hadi kokoto na huo ulafi wenu wa kunywa damu zetu kama fisi na mfe kwa taabu. Amen
 
M

magesa jr

Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

magesa jr

Member
Joined Aug 20, 2010
13 0 0
pumba tupu. Wabongo ni wepesi wa kukosoa na lawama tu lkn hakuna vitendo.
 
zoeca

zoeca

Senior Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
124
Likes
1
Points
35
zoeca

zoeca

Senior Member
Joined Nov 24, 2010
124 1 35
waongo wakubwa jk mwenyewe wamemchana macho kuonyesha ukipofu wa jk hvi hajaona wanvyampaka mafuta na mgongo wa chupa!!!!!!!!!:whoo:
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,197
Likes
2,360
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,197 2,360 280
Unazi mwingine bana shida tupu!
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Na Mwandishi wetu Happy
Katika hali iliyoonekana kuwavutia watanzania wengi waishio nchini Urusi, Tawi la CCM Moscow limefanya sherehe ya kumpongeza Mwenyekiti wa CCM na Raisiwa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dk. Jakaya Mrisho Kikwete kwa ushindi mkubwa alioupata katika uchaguzi uliofanyika hivi karibuni. Sherehe hiyo iliyoanza majira ya saa kumi na moja jioni ya tarehe 27/11 na kumalizika majira ya saa kumi na mbili na nusu asubuhi ya tarehe 28/11 iliwavutia sii tuu watanzania waishio nchini Urusi na Maeneo ya jirani, bali pia natu wengine wasio watanzania.

Miongoni mwa wageni muhimu waalikwa na Capt. Mstaafu Jaka Mwambi ambaye pia aliwahi kushika nafasi mbalimbali za uongozi Tanzania ikiwemo ukatibu mkuu msaidizi wa CCM Taifa. Mh. Mwambi katika htuba yake kwa wapenzi, wanachama na wakereketwa wa CCM waliohudhuria amesisitiza kuwa vijana sio tuu taifa la kesho, ila pia ni Taifa la Leo na la Keshokutwa. Mh. Mwambi amesema kuwa vijana wasifikirie kuwa kujiunga na chama ni kujinufaisha kifedha, bali ni kukomaa kimawazo na kisiasa na lengo kubwa ni baadae kuwatumikia wananchi na sio wananchi kuwatumikia.

Mwenyekiti wa Tawi la CCM Urusi Dk. Alifred Kamuzora katika hotuba yake alihoji kuwa katika uchaguzi wa hivi karibuni, ambapo wapinzani wanadai matokeo yalichakachuliwa, isije kuwa wenyewe wanaotoa madai hayo ndio waliojichakachua wenyewe. Akisisitiza jambo, Dk. Kamuzora alisema Matokeo ya Uchaguzi kuanzia ya uraisi hadi wabunge na madiwani yalikuwa sio ya ubabaishaji na uchaguzi ulikuwa huru na, salama na Haki, hata taarifa ya waangalizi wa Umoja wa Ulaya, Umoja wa Africana SADC walithibitisha hilo. Aither Dr. Kamuzora alisisitiza kuwa katika kipindi cha mwanzo cha uongozi wa Raisi Kiwete CCM imefanikiwa kwa kiasi kikubwa kutimiza ilani yake ya uchaguzi. Katika kauli mbiu ya CCM ya Maisha Bora kwa kila Mtanzania, CCM imeweza kuboresha huduma za hospitali, kuongeza shule za msingi, shule za sekondari kwa kila Kata na hata vyuo vikuu nchini vimeongezeka kutokana na sera na Ilani ya CCM.
Mengine ni uboreshaji wa mahakama huru, ambapo watanzania wameshuhudia hata watu waliowahi kushika nyadhifa mbalimbali serikalini wakisimama kizimbani, uboreshwaji wa chombo imara cha dola, jeshi la Polisi, Jeshi la Wananchi, na Jeshi la kujenga Taifa.
Aidha, CCM imeweza kuboresha elimu, maji, umeme, barabara nk. hayo ndio maisha bora yanayozungumzwa.

Mh! Kitendo cha kushi nje ya nchi na kuona wenzetu walivyo makini kwenye kazi zao bado ukaendelea kuwa CCM .......................!!!:angry::frown:
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Urusi nao njaa zimewazidi, upuuzi huu huwezi kuukuta kwa watanzania waliopo, Uingereza au Amerika
 

Forum statistics

Threads 1,238,981
Members 476,289
Posts 29,338,895